khu phố 5, phường Đông Hồ, thị xã Hà Tiên, kiêng giang, Đông Hò, Hà Tiên, tỉnh Kiên Giang, Vietnam
出发地 | 目的地 | 出发地 | 抵达 |
Ha Tien | Kampot | 06:00 | 08:30 |
Ha Tien | Koh Rong Samloem | 06:00 | 12:15 |
Ha Tien | Sihanoukville | 06:00 | 10:30 |
Ha Tien | My Tho | 06:00 | 12:30 |
Ha Tien | Siem Reap | 06:00 | 16:30 |
Ha Tien | Ho Chi Minh | 06:00 | 13:00 |
Ha Tien | Bangkok | 06:00 | 22:30 |
Ha Tien | Koh Rong Island Port | 06:00 | 12:00 |
Ha Tien | Rach Gia | 06:00 | 08:00 |
Ha Tien | Vinh Long | 06:00 | 12:00 |
Ha Tien | Kep | 06:00 | 07:30 |
Ha Tien | Koh Kong | 06:00 | 13:30 |
Ha Tien | Rach Gia | 06:30 | 12:30 |
Ha Tien | Ho Chi Minh | 06:30 | 14:30 |
Ha Tien | My Tho | 07:00 | 13:00 |
Ha Tien | Vinh Long | 07:00 | 12:00 |
Ha Tien | Phu Quoc Island | 07:00 | 08:30 |
Ha Tien | Can Tho | 07:30 | 10:30 |
Ha Tien | Kampot | 08:00 | 10:00 |
Ha Tien | Phnom Penh | 08:00 | 13:00 |
Ha Tien | Battambang | 08:00 | 18:00 |
Ha Tien | Siem Reap | 08:00 | 19:00 |
Ha Tien | Kep | 08:00 | 09:30 |
Ha Tien | Koh Rong Samloem | 08:30 | 14:00 |
Ha Tien | Kampot | 08:30 | 09:30 |
Ha Tien | Koh Rong Island Port | 08:30 | 13:00 |
Ha Tien | Kep | 08:30 | 10:00 |
Ha Tien | Sihanoukville | 08:30 | 12:00 |
Ha Tien | Chau Doc | 09:00 | 11:30 |
Ha Tien | Chau Doc | 09:30 | 11:30 |
Ha Tien | Can Tho | 09:40 | 13:40 |
Ha Tien | Phu Quoc Island | 09:50 | 10:20 |
Ha Tien | Vinh Long | 10:30 | 15:30 |
Ha Tien | My Tho | 10:30 | 16:40 |
Ha Tien | Vinh Long | 13:30 | 19:45 |
Ha Tien | Can Tho | 18:00 | 22:00 |
Type | 名字 | km |
ferry | Ha Tien Ferry Terminal | 0.5 |
bus | Ha Tien Champa Mekong | 0.8 |
bus | Ha Tien Bus Stop | 0.9 |
bus | Ha Tien To Chau bus station | 1.2 |
bus | Ha Tien Bus Station | 1.2 |