รัฐมะละกา ปลายทาง สิงคโปร์ @ รถบัส 3 มิ.ย. 2017

21 การเดินทาง (THB 320 — 862)

จาก Melaka Sentral ถึง สิงคโปร์ โดย รถบัส

06:30
Melaka Sentral, รัฐมะละกา
10:20
Queen Street, สิงคโปร์
3h 50m
Instant
฿ 616
× 2 = ฿ 1,232
  ที่นั่งว่าง
07:30
Melaka Sentral, รัฐมะละกา
11:20
Queen Street, สิงคโปร์
3h 50m
Instant
฿ 616
× 2 = ฿ 1,232
  ที่นั่งว่าง
09:00
Melaka Sentral, รัฐมะละกา
12:50
Queen Street, สิงคโปร์
3h 50m
Instant
฿ 616
× 2 = ฿ 1,232
  ที่นั่งว่าง
10:00
Melaka Sentral, รัฐมะละกา
13:50
Queen Street, สิงคโปร์
3h 50m
Instant
฿ 616
× 2 = ฿ 1,232
  ที่นั่งว่าง
11:00
Melaka Sentral, รัฐมะละกา
14:50
Queen Street, สิงคโปร์
3h 50m
Instant
฿ 616
× 2 = ฿ 1,232
  ที่นั่งว่าง
12:00
Melaka Sentral, รัฐมะละกา
15:50
Queen Street, สิงคโปร์
3h 50m
Instant
฿ 616
× 2 = ฿ 1,232
  ที่นั่งว่าง
13:30
Melaka Sentral, รัฐมะละกา
17:20
Queen Street, สิงคโปร์
3h 50m
Instant
฿ 616
× 2 = ฿ 1,232
  ที่นั่งว่าง
14:00
Melaka Sentral, รัฐมะละกา
18:20
Queen Street, สิงคโปร์
4h 20m
Instant
฿ 493
× 2 = ฿ 986
  ที่นั่งว่าง
14:30
Melaka Sentral, รัฐมะละกา
19:20
Queen Street, สิงคโปร์
4h 50m
Instant
฿ 369
× 2 = ฿ 738
  ที่นั่งว่าง
16:00
Melaka Sentral, รัฐมะละกา
20:20
Queen Street, สิงคโปร์
4h 20m
Instant
฿ 493
× 2 = ฿ 986
  ที่นั่งว่าง
19:00
Melaka Sentral, รัฐมะละกา
22:50
Queen Street, สิงคโปร์
3h 50m
Instant
฿ 320
× 2 = ฿ 640
  ที่นั่งว่าง

จาก Equatorial Hotel ถึง สิงคโปร์ โดย รถบัส

14:30
Equatorial Hotel, รัฐมะละกา
18:20
Lavender MRT, สิงคโปร์
3h 50m
Instant
฿ 690
× 2 = ฿ 1,380
  ที่นั่งว่าง
14:45
Equatorial Hotel, รัฐมะละกา
19:20
Queen Street, สิงคโปร์
4h 35m
Instant
฿ 493
× 2 = ฿ 986
  ที่นั่งว่าง
WTS
15:15
Equatorial Hotel, รัฐมะละกา
19:15
Tampines, สิงคโปร์
4h
Instant
฿ 862
× 2 = ฿ 1,724
  ที่นั่งว่าง

จาก Hatten Hotel Melaka ถึง สิงคโปร์ โดย รถบัส

13:45
Hatten Hotel Melaka, รัฐมะละกา
18:20
Queen Street, สิงคโปร์
4h 35m
Instant
฿ 493
× 2 = ฿ 986
  ที่นั่งว่าง
14:35
Hatten Hotel Melaka, รัฐมะละกา
19:20
Queen Street, สิงคโปร์
4h 45m
Instant
฿ 493
× 2 = ฿ 986
  ที่นั่งว่าง
WTS
15:00
Hatten Hotel Melaka, รัฐมะละกา
19:15
Tampines, สิงคโปร์
4h 15m
Instant
฿ 862
× 2 = ฿ 1,724
  ที่นั่งว่าง
15:45
Hatten Hotel Melaka, รัฐมะละกา
20:20
Queen Street, สิงคโปร์
4h 35m
Instant
฿ 493
× 2 = ฿ 986
  ที่นั่งว่าง

จาก Hotel Casa Del Rio ถึง สิงคโปร์ โดย รถบัส

WTS
14:30
Hotel Casa Del Rio, รัฐมะละกา
19:15
Tampines, สิงคโปร์
4h 45m
Instant
฿ 862
× 2 = ฿ 1,724
  ที่นั่งว่าง
14:55
Hotel Casa Del Rio, รัฐมะละกา
19:20
Queen Street, สิงคโปร์
4h 25m
Instant
฿ 493
× 2 = ฿ 986
  ที่นั่งว่าง

จาก Mahkota Hotel Melaka ถึง สิงคโปร์ โดย รถบัส

14:50
Mahkota Hotel Melaka, รัฐมะละกา
19:20
Queen Street, สิงคโปร์
4h 30m
Instant
฿ 493
× 2 = ฿ 986
  ที่นั่งว่าง
ท่านสามารถเลือกชมความเห็นอื่นๆได้หากเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษ

จองตั๋ว จาก รัฐมะละกา ถึง สิงคโปร์ ออนไลน์

คุณจะจองตั่วที่ไหน รัฐมะละกา - สิงคโปร์ ใช้เวลาเท่าไหร่? โดยทั่วไปใช้เวลาประมาณ 4h 12m ด้วยรถบัส ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับผู้ให้บริการและวิธีการเดินทาง ใช้ระยะทางรวม 209 กม. ผ่าน 21 สถานี จนถึงสถานีปลายทางสิงคโปร์ โดย 12go ได้นำเสนอผู้ให้บริการ 1 บริษัท สำหรับใช้บริการเดินทางเส้นทางรัฐมะละกา - สิงคโปร์ เปิดให้บริการเที่ยวแรกเวลา 06:30 และเที่ยวสุดท้ายเวลา 19:00 ตามเวลาท้องถิ่น

บริษัทผู้ให้บริการเดินทางจากรัฐมะละกา - สิงคโปร์ ได้แก่ มีอัตราค่าโดยสารถูกสุดในการเดินทางจากรัฐมะละกา - สิงคโปร์ ด้วยรถบัส ในราคา ฿ 320 (US $ 9.40) โดย (ใช้เวลา 3h 50m) สำหรับการให้บริการและค่าโดยสารสูงสุด ในอัตรา ฿ 862 (US $ 25.33) โดย (ใช้เวลา 4h ) ตามตารางการเดินทาง. บางเส้นทางมีบริการของว่างและอาหารตามจุดพักระหว่างการเดินทาง (ซึ่งอาจรวมในอัตราค่าโดยสารเรียบร้อยแล้ว)

เพื่อความสะดวกสบายและความปลอดภัยในการเดินทางจากรัฐมะละกา - สิงคโปร์ ท่านสามารถเลือกบริการชั้นหนึ่งและแจ้งความต้องการของท่านกับผู้ให้บริการ เมื่อถึงที่หมายท่านอาจใช้บริการที่พักТут будут отели as _listเพื่อใช้ในการพักผ่อนหรือท่องเที่ยวตามสถานที่ใกล้เคียง อาทิ สำหรับการจองตั๋วเดินทางจากรัฐมะละกา - สิงคโปร์ ตามตารางการเดินทางข้างล่างนี้ ท่านอาจพบรายการที่ไม่พร้อมให้บริการ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย