รัฐปีนัง ปลายทาง กัวลาลัมเปอร์ @ รถไฟ, รถบัส, เที่ยวบิน 2 ก.ค. 2017

27 การเดินทาง (THB 237 — 2,112)

จาก บัตเตอร์เวอร์ธ ถึง กัวลาลัมเปอร์ โดย รถไฟ

#9201
KTM
04:45
บัตเตอร์เวอร์ธ, รัฐปีนัง
09:15
Kuala Lumpur Sentral, กัวลาลัมเปอร์
4h 30m
Instant
฿ 626
× 2 = ฿ 1,252
  ที่นั่งว่าง
#9211
KTM
06:10
บัตเตอร์เวอร์ธ, รัฐปีนัง
10:45
Kuala Lumpur Sentral, กัวลาลัมเปอร์
4h 35m
Instant
฿ 467
× 2 = ฿ 934
  ที่นั่งว่าง
#9113
KTM
07:33
บัตเตอร์เวอร์ธ, รัฐปีนัง
11:53
Kuala Lumpur Sentral, กัวลาลัมเปอร์
4h 20m
Instant
฿ 467
× 2 = ฿ 934
  ที่นั่งว่าง
#9203
KTM
13:30
บัตเตอร์เวอร์ธ, รัฐปีนัง
18:00
Kuala Lumpur Sentral, กัวลาลัมเปอร์
4h 30m
Instant
฿ 626
× 2 = ฿ 1,252
  ที่นั่งว่าง
#9215
KTM
16:05
บัตเตอร์เวอร์ธ, รัฐปีนัง
20:40
Kuala Lumpur Sentral, กัวลาลัมเปอร์
4h 35m
Instant
฿ 467
× 2 = ฿ 934
  ที่นั่งว่าง

จาก Komtar, Penang ถึง กัวลาลัมเปอร์ โดย รถบัส

S
SE Ekspress Sdn Bhd ( Murni Ekspress )
00:01
Komtar, Penang, รัฐปีนัง
05:31
Terminal Bersepadu Selatan, กัวลาลัมเปอร์
5h 30m
Instant
฿ 237
× 2 = ฿ 474
  ที่นั่งว่าง
S
SE Ekspress Sdn Bhd ( Murni Ekspress )
10:45
Komtar, Penang, รัฐปีนัง
16:30
Terminal Bersepadu Selatan, กัวลาลัมเปอร์
5h 45m
Instant
฿ 238
× 2 = ฿ 476
  ที่นั่งว่าง

จาก Penang International Airport ถึง กัวลาลัมเปอร์ โดย เที่ยวบิน

#AK6123
AirAsia
06:35
Penang International Airport, รัฐปีนัง
07:40
Kuala Lumpur Airport, กัวลาลัมเปอร์
1h
Instant
฿ 1,338
× 2 = ฿ 2,676
  ที่นั่งว่าง
#AK6111
AirAsia
08:25
Penang International Airport, รัฐปีนัง
09:25
Kuala Lumpur Airport, กัวลาลัมเปอร์
1h
Instant
฿ 1,628
× 2 = ฿ 3,256
  ที่นั่งว่าง
#AK6113
AirAsia
11:25
Penang International Airport, รัฐปีนัง
12:25
Kuala Lumpur Airport, กัวลาลัมเปอร์
1h
Instant
฿ 2,068
× 2 = ฿ 4,136
  ที่นั่งว่าง
#AK6115
AirAsia
13:10
Penang International Airport, รัฐปีนัง
14:10
Kuala Lumpur Airport, กัวลาลัมเปอร์
1h
Instant
฿ 2,112
× 2 = ฿ 4,224
  ที่นั่งว่าง
#AK6125
AirAsia
14:15
Penang International Airport, รัฐปีนัง
15:15
Kuala Lumpur Airport, กัวลาลัมเปอร์
1h
Instant
฿ 2,112
× 2 = ฿ 4,224
  ที่นั่งว่าง
#AK6117
AirAsia
17:15
Penang International Airport, รัฐปีนัง
18:20
Kuala Lumpur Airport, กัวลาลัมเปอร์
1h
Instant
฿ 1,725
× 2 = ฿ 3,450
  ที่นั่งว่าง
#AK6131
AirAsia
18:15
Penang International Airport, รัฐปีนัง
19:20
Kuala Lumpur Airport, กัวลาลัมเปอร์
1h
Instant
฿ 1,725
× 2 = ฿ 3,450
  ที่นั่งว่าง
#AK6119
AirAsia
19:25
Penang International Airport, รัฐปีนัง
20:25
Kuala Lumpur Airport, กัวลาลัมเปอร์
1h
Instant
฿ 1,725
× 2 = ฿ 3,450
  ที่นั่งว่าง
#AK6129
AirAsia
21:05
Penang International Airport, รัฐปีนัง
22:05
Kuala Lumpur Airport, กัวลาลัมเปอร์
1h
Instant
฿ 1,628
× 2 = ฿ 3,256
  ที่นั่งว่าง
#AK6121
AirAsia
23:45
Penang International Airport, รัฐปีนัง
00:45
Kuala Lumpur Airport, กัวลาลัมเปอร์
1h
Instant
฿ 1,338
× 2 = ฿ 2,676
  ที่นั่งว่าง

จาก Sungai Nibong, Penang ถึง กัวลาลัมเปอร์ โดย รถบัส

S
SE Ekspress Sdn Bhd ( Murni Ekspress )
00:01
Sungai Nibong, Penang, รัฐปีนัง
05:31
Terminal Bersepadu Selatan, กัวลาลัมเปอร์
5h 30m
Instant
฿ 301
× 2 = ฿ 602
  ที่นั่งว่าง
S
SE Ekspress Sdn Bhd ( Murni Ekspress )
00:31
Sungai Nibong, Penang, รัฐปีนัง
05:31
Terminal Bersepadu Selatan, กัวลาลัมเปอร์
5h
Instant
฿ 237
× 2 = ฿ 474
  ที่นั่งว่าง
08:30
Sungai Nibong, Penang, รัฐปีนัง
13:40
KL Sentral, กัวลาลัมเปอร์
5h 10m
Instant
฿ 301
× 2 = ฿ 602
  ที่นั่งว่าง
08:30
Sungai Nibong, Penang, รัฐปีนัง
14:00
Terminal Bersepadu Selatan, กัวลาลัมเปอร์
5h 30m
Instant
฿ 301
× 2 = ฿ 602
  ที่นั่งว่าง
S
SE Ekspress Sdn Bhd ( Murni Ekspress )
10:45
Sungai Nibong, Penang, รัฐปีนัง
16:30
Terminal Bersepadu Selatan, กัวลาลัมเปอร์
5h 45m
Instant
฿ 301
× 2 = ฿ 602
  ที่นั่งว่าง
S
SE Ekspress Sdn Bhd ( Murni Ekspress )
11:30
Sungai Nibong, Penang, รัฐปีนัง
16:30
Terminal Bersepadu Selatan, กัวลาลัมเปอร์
5h
Instant
฿ 238
× 2 = ฿ 476
  ที่นั่งว่าง
17:30
Sungai Nibong, Penang, รัฐปีนัง
22:20
KL Sentral, กัวลาลัมเปอร์
4h 50m
Instant
฿ 301
× 2 = ฿ 602
  ที่นั่งว่าง
17:30
Sungai Nibong, Penang, รัฐปีนัง
22:30
Terminal Bersepadu Selatan, กัวลาลัมเปอร์
5h
Instant
฿ 301
× 2 = ฿ 602
  ที่นั่งว่าง
17:30
Sungai Nibong, Penang, รัฐปีนัง
22:10
One Utama, กัวลาลัมเปอร์
4h 40m
Instant
฿ 325
× 2 = ฿ 650
  ที่นั่งว่าง
21:30
Sungai Nibong, Penang, รัฐปีนัง
03:15
Terminal Bersepadu Selatan, กัวลาลัมเปอร์
5h 45m
Instant
฿ 301
× 2 = ฿ 602
  ที่นั่งว่าง
ท่านสามารถเลือกชมความเห็นอื่นๆได้หากเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษ

จองตั๋ว จาก รัฐปีนัง ถึง กัวลาลัมเปอร์ ออนไลน์

คุณจะจองตั๋วที่ไหน รัฐปีนัง - กัวลาลัมเปอร์ ใช้เวลาเท่าไหร่? โดยทั่วไปใช้เวลาประมาณ 3h 33m ด้วยรถไฟ, รถบัส, เที่ยวบิน ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับผู้ให้บริการและวิธีการเดินทาง ใช้ระยะทางรวม 289 กม. ผ่าน 27 สถานี จนถึงสถานีปลายทางกัวลาลัมเปอร์ โดย 12go ได้นำเสนอผู้ให้บริการ 3 บริษัท สำหรับใช้บริการเดินทางเส้นทางรัฐปีนัง - กัวลาลัมเปอร์ เปิดให้บริการเที่ยวแรกเวลา 00:01 และเที่ยวสุดท้ายเวลา 23:45 ตามเวลาท้องถิ่น

บริษัทผู้ให้บริการเดินทางจากรัฐปีนัง - กัวลาลัมเปอร์ ได้แก่ , SE Ekspress Sdn Bhd ( Murni Ekspress ), AirAsia มีอัตราค่าโดยสารถูกสุดในการเดินทางจากรัฐปีนัง - กัวลาลัมเปอร์ ด้วยรถบัส ในราคา ฿ 237 (US $ 6.98) โดยSE Ekspress Sdn Bhd ( Murni Ekspress ) (ใช้เวลา 5h 30m) สำหรับการให้บริการและค่าโดยสารสูงสุด ในอัตรา ฿ 2,112 (US $ 62.21) โดยAirAsia (ใช้เวลา 1h ) ตามตารางการเดินทาง. บางเส้นทางมีบริการของว่างและอาหารตามจุดพักระหว่างการเดินทาง (ซึ่งอาจรวมในอัตราค่าโดยสารเรียบร้อยแล้ว)

เพื่อความสะดวกสบายและความปลอดภัยในการเดินทางจากรัฐปีนัง - กัวลาลัมเปอร์ ท่านสามารถเลือกบริการชั้นหนึ่งและแจ้งความต้องการของท่านกับผู้ให้บริการ เมื่อถึงที่หมายท่านอาจใช้บริการที่พักТут будут отели as _listเพื่อใช้ในการพักผ่อนหรือท่องเที่ยวตามสถานที่ใกล้เคียง อาทิ สำหรับการจองตั๋วเดินทางจากรัฐปีนัง - กัวลาลัมเปอร์ ตามตารางการเดินทางข้างล่างนี้ ท่านอาจพบรายการที่ไม่พร้อมให้บริการ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย