Yangon ปลายทาง กรุงเทพ @ เที่ยวบิน 25 ก.ค. 2017

21 การเดินทาง (THB 1,470 — 10,671)

จาก Yangon Airport ถึง Suvarnabhumi Airport โดย เที่ยวบิน

#PG706
บางกอกแอร์เวย์
05:50
Yangon Airport
07:45
สนามบินสุวรรณภูมิ
1h 55m
Instant
฿ 10,671
× 2 = ฿ 21,342
  ที่นั่งว่าง
07:40
Yangon Airport
08:55
สนามบินสุวรรณภูมิ
1h 15m
Instant
฿ 10,487
× 2 = ฿ 20,974
  ที่นั่งว่าง
08:10
Yangon Airport
09:40
สนามบินสุวรรณภูมิ
1h
Instant
฿ 3,484
× 2 = ฿ 6,968
  ที่นั่งว่าง
#TG304
09:50
Yangon Airport
11:15
สนามบินสุวรรณภูมิ
1h 25m
Instant
฿ 5,785
× 2 = ฿ 11,570
  ที่นั่งว่าง
#PG702
บางกอกแอร์เวย์
10:30
Yangon Airport
11:55
สนามบินสุวรรณภูมิ
1h 25m
Instant
฿ 10,671
× 2 = ฿ 21,342
  ที่นั่งว่าง
#WE302
ไทยสมายล์
15:00
Yangon Airport
16:55
สนามบินสุวรรณภูมิ
1h 55m
Instant 20kg
฿ 3,328
× 2 = ฿ 6,656
  ที่นั่งว่าง
#TG2302
15:00
Yangon Airport
16:55
สนามบินสุวรรณภูมิ
1h 25m
Instant
฿ 7,529
× 2 = ฿ 15,058
  ที่นั่งว่าง
#PG708
บางกอกแอร์เวย์
15:30
Yangon Airport
17:25
สนามบินสุวรรณภูมิ
1h 25m
Instant
฿ 5,249
× 2 = ฿ 10,498
  ที่นั่งว่าง
16:30
Yangon Airport
17:45
สนามบินสุวรรณภูมิ
1h 15m
Instant
฿ 10,487
× 2 = ฿ 20,974
  ที่นั่งว่าง
17:50
Yangon Airport
18:50
สนามบินสุวรรณภูมิ
1h
Instant
฿ 3,720
× 2 = ฿ 7,440
  ที่นั่งว่าง
#PG704
บางกอกแอร์เวย์
18:20
Yangon Airport
19:45
สนามบินสุวรรณภูมิ
1h 25m
Instant
฿ 10,671
× 2 = ฿ 21,342
  ที่นั่งว่าง
#TG306
19:45
Yangon Airport
21:10
สนามบินสุวรรณภูมิ
1h 25m
Instant
฿ 5,785
× 2 = ฿ 11,570
  ที่นั่งว่าง

จาก Yangon Airport ถึง Don Mueang Airport โดย เที่ยวบิน

#DD4231
นกแิอร์
08:05
Yangon Airport
09:50
สนามบินดอนเมือง
1h 45m
Instant 20kg
฿ 1,885
× 2 = ฿ 3,770
  ที่นั่งว่าง
#FD252
แอร์เอเชีย
08:30
Yangon Airport
09:45
สนามบินดอนเมือง
1h 15m
Instant
฿ 1,644
× 2 = ฿ 3,288
  ที่นั่งว่าง
#SL201
11:00
Yangon Airport
12:50
สนามบินดอนเมือง
1h 50m
Instant 20kg
฿ 1,470
× 2 = ฿ 2,940
  ที่นั่งว่าง
#DD4235
นกแิอร์
12:00
Yangon Airport
13:45
สนามบินดอนเมือง
1h 45m
Instant 20kg
฿ 1,885
× 2 = ฿ 3,770
  ที่นั่งว่าง
#FD256
แอร์เอเชีย
13:25
Yangon Airport
15:10
สนามบินดอนเมือง
1h 15m
Instant
฿ 2,602
× 2 = ฿ 5,204
  ที่นั่งว่าง
#FD254
แอร์เอเชีย
17:30
Yangon Airport
18:35
สนามบินดอนเมือง
1h 5m
Instant
฿ 1,644
× 2 = ฿ 3,288
  ที่นั่งว่าง
#SL207
20:45
Yangon Airport
22:35
สนามบินดอนเมือง
1h 50m
Instant 20kg
฿ 1,470
× 2 = ฿ 2,940
  ที่นั่งว่าง
#DD4239
นกแิอร์
21:00
Yangon Airport
22:45
สนามบินดอนเมือง
1h 45m
Instant 20kg
฿ 2,100
× 2 = ฿ 4,200
  ที่นั่งว่าง
#FD258
แอร์เอเชีย
21:40
Yangon Airport
23:25
สนามบินดอนเมือง
1h 15m
Instant
฿ 2,602
× 2 = ฿ 5,204
  ที่นั่งว่าง

วันเดย์ทริป @ Bangkok



ท่านสามารถเลือกชมความเห็นอื่นๆได้หากเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษ

จองตั๋ว จาก Yangon ถึง กรุงเทพ ออนไลน์

คุณจะจองตั่วที่ไหน Yangon - กรุงเทพ ใช้เวลาเท่าไหร่? โดยทั่วไปใช้เวลาประมาณ 1h 34m ด้วยเที่ยวบิน ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับผู้ให้บริการและวิธีการเดินทาง ใช้ระยะทางรวม 598 กม. ผ่าน 21 สถานี จนถึงสถานีปลายทางกรุงเทพ โดย 12go ได้นำเสนอผู้ให้บริการ 5 บริษัท สำหรับใช้บริการเดินทางเส้นทางYangon - กรุงเทพ เปิดให้บริการเที่ยวแรกเวลา 05:50 และเที่ยวสุดท้ายเวลา 21:40 ตามเวลาท้องถิ่น

บริษัทผู้ให้บริการเดินทางจากYangon - กรุงเทพ ได้แก่ บางกอกแอร์เวย์, , นกแิอร์, แอร์เอเชีย, ไทยสมายล์ มีอัตราค่าโดยสารถูกสุดในการเดินทางจากYangon - กรุงเทพ ด้วยเที่ยวบิน ในราคา ฿ 1,470 (US $ 43.69) โดย (ใช้เวลา 1h 50m) สำหรับการให้บริการและค่าโดยสารสูงสุด ในอัตรา ฿ 10,671 (US $ 317.12) โดยบางกอกแอร์เวย์ (ใช้เวลา 1h 55m) ตามตารางการเดินทาง. บางเส้นทางมีบริการของว่างและอาหารตามจุดพักระหว่างการเดินทาง (ซึ่งอาจรวมในอัตราค่าโดยสารเรียบร้อยแล้ว)

เพื่อความสะดวกสบายและความปลอดภัยในการเดินทางจากYangon - กรุงเทพ ท่านสามารถเลือกบริการชั้นหนึ่งและแจ้งความต้องการของท่านกับผู้ให้บริการ เมื่อถึงที่หมายท่านอาจใช้บริการที่พักТут будут отели as _listเพื่อใช้ในการพักผ่อนหรือท่องเที่ยวตามสถานที่ใกล้เคียง อาทิ สำหรับการจองตั๋วเดินทางจากYangon - กรุงเทพ ตามตารางการเดินทางข้างล่างนี้ ท่านอาจพบรายการที่ไม่พร้อมให้บริการ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย