Yangon ปลายทาง Naypyitaw @ รถไฟ, รถบัส, เที่ยวบิน 29 ก.ค. 2017

14 การเดินทาง (THB 198 — 5,033)

จาก Aung Mingalar ถึง Naypyitaw โดย รถบัส

08:00
Aung Mingalar, Yangon
14:00
Bawgathiri Highway Station, Naypyitaw
6h
฿ 294
× 2 = ฿ 588
44 ที่นั่งว่าง
12:00
Aung Mingalar, Yangon
18:00
Bawgathiri Highway Station, Naypyitaw
6h
฿ 294
× 2 = ฿ 588
44 ที่นั่งว่าง
15:00
Aung Mingalar, Yangon
21:00
Myo Ma Zay, Naypyitaw
6h
Instant
฿ 198
× 2 = ฿ 396
45 ที่นั่งว่าง
17:00
Aung Mingalar, Yangon
23:00
Bawgathiri Highway Station, Naypyitaw
6h
฿ 294
× 2 = ฿ 588
44 ที่นั่งว่าง
22:00
Aung Mingalar, Yangon
04:00
Bawgathiri Highway Station, Naypyitaw
6h
฿ 294
× 2 = ฿ 588
44 ที่นั่งว่าง
22:30
Aung Mingalar, Yangon
04:30
Myo Ma Zay, Naypyitaw
6h
Instant
฿ 198
× 2 = ฿ 396
53 ที่นั่งว่าง

จาก Yangon Central ถึง Naypyitaw โดย รถไฟ

06:00
Yangon Central
15:20
Naypyitaw Central
9h 20m
08:00
Yangon Central
17:00
Naypyitaw Central
9h
15:00
Yangon Central
00:20
Naypyitaw Central
9h 20m
17:00
Yangon Central
02:20
Naypyitaw Central
9h 20m

จาก Yangon Airport ถึง Naypyitaw โดย เที่ยวบิน

07:00
Yangon Airport
07:50
Nay Pyi Taw International Airport, Naypyitaw
50m
Instant
฿ 5,033
× 2 = ฿ 10,066
  ที่นั่งว่าง
11:30
Yangon Airport
12:20
Nay Pyi Taw International Airport, Naypyitaw
50m
Instant
฿ 5,033
× 2 = ฿ 10,066
  ที่นั่งว่าง
16:30
Yangon Airport
17:20
Nay Pyi Taw International Airport, Naypyitaw
50m
Instant
฿ 5,033
× 2 = ฿ 10,066
  ที่นั่งว่าง
16:45
Yangon Airport
17:35
Nay Pyi Taw International Airport, Naypyitaw
50m
Instant
฿ 5,033
× 2 = ฿ 10,066
  ที่นั่งว่าง
ท่านสามารถเลือกชมความเห็นอื่นๆได้หากเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษ

จองตั๋ว จาก Yangon ถึง Naypyitaw ออนไลน์

คุณจะจองตั๋วที่ไหน Yangon - Naypyitaw ใช้เวลาเท่าไหร่? โดยทั่วไปใช้เวลาประมาณ 3h 56m ด้วยรถบัส, เที่ยวบิน ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับผู้ให้บริการและวิธีการเดินทาง ใช้ระยะทางรวม 319 กม. ผ่าน 10 สถานี จนถึงสถานีปลายทางNaypyitaw โดย 12go ได้นำเสนอผู้ให้บริการ 1 บริษัท สำหรับใช้บริการเดินทางเส้นทางYangon - Naypyitaw เปิดให้บริการเที่ยวแรกเวลา 07:00 และเที่ยวสุดท้ายเวลา 22:30 ตามเวลาท้องถิ่น

บริษัทผู้ให้บริการเดินทางจากYangon - Naypyitaw ได้แก่ มีอัตราค่าโดยสารถูกสุดในการเดินทางจากYangon - Naypyitaw ด้วยรถบัส ในราคา ฿ 198 (US $ 5.92) โดย (ใช้เวลา 6h ) สำหรับการให้บริการและค่าโดยสารสูงสุด ในอัตรา ฿ 5,033 (US $ 150.51) โดย (ใช้เวลา 50m) ตามตารางการเดินทาง. บางเส้นทางมีบริการของว่างและอาหารตามจุดพักระหว่างการเดินทาง (ซึ่งอาจรวมในอัตราค่าโดยสารเรียบร้อยแล้ว)

เพื่อความสะดวกสบายและความปลอดภัยในการเดินทางจากYangon - Naypyitaw ท่านสามารถเลือกบริการชั้นหนึ่งและแจ้งความต้องการของท่านกับผู้ให้บริการ เมื่อถึงที่หมายท่านอาจใช้บริการที่พักТут будут отели as _listเพื่อใช้ในการพักผ่อนหรือท่องเที่ยวตามสถานที่ใกล้เคียง อาทิ สำหรับการจองตั๋วเดินทางจากYangon - Naypyitaw ตามตารางการเดินทางข้างล่างนี้ ท่านอาจพบรายการที่ไม่พร้อมให้บริการ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย