Tapee Pier Lomprayah
ต้นทาง | ปลายทาง | โดยสารขาออก | การมาถึง |
Tapee Pier Lomprayah | Mae Haad Koh Tao | 10:18 | 17:45 |
Tapee Pier Lomprayah | Na Thon Koh Samui | 10:18 | 11:45 |
Tapee Pier Lomprayah | Na Thon Koh Samui | 10:18 | 15:45 |
Tapee Pier Lomprayah | Thong Sala Koh Phangan | 10:18 | 16:30 |
ประเภท | ชื่อ | km |
van | Tapee pier | 0.0 |
ferry | Tapee pier Lomprayah | 0.0 |
ferry | Tha Thong | 0.7 |
bus | Tha Thong Pier | 0.7 |
bus | Songserm Express Boat Bus Stop | 0.7 |