Boracay ปลายทาง Caticlan @ เรือเฟอร์รี่, รถตู้ 29 ก.ค. 2017

12 การเดินทาง (THB 396)

จาก Boracay, any hotel ถึง Caticlan โดย รถแท๊กซี่+เรือเฟอร์รี่+รถตู้ ตั๋วรถร่วม

09:00
Boracay, any hotel
10:05
Caticlan Airport
1h 5m
฿ 396
× 2 = ฿ 792
เฉพาะ 9 ที่นั่งฝั่งซ้าย
11:00
Boracay, any hotel
12:05
Caticlan Airport
1h 5m
฿ 396
× 2 = ฿ 792
เฉพาะ 9 ที่นั่งฝั่งซ้าย
13:00
Boracay, any hotel
14:05
Caticlan Airport
1h 5m
฿ 396
× 2 = ฿ 792
เฉพาะ 9 ที่นั่งฝั่งซ้าย
15:00
Boracay, any hotel
16:05
Caticlan Airport
1h 5m
฿ 396
× 2 = ฿ 792
เฉพาะ 9 ที่นั่งฝั่งซ้าย
17:00
Boracay, any hotel
18:05
Caticlan Airport
1h 5m
฿ 396
× 2 = ฿ 792
เฉพาะ 9 ที่นั่งฝั่งซ้าย
19:00
Boracay, any hotel
20:05
Caticlan Airport
1h 5m
฿ 396
× 2 = ฿ 792
เฉพาะ 9 ที่นั่งฝั่งซ้าย

จาก Caticlan Airport ถึง Boracay โดย รถตู้+เรือเฟอร์รี่+รถแท๊กซี่ ตั๋วรถร่วม

09:00
Caticlan Airport
10:05
Boracay, any hotel
1h 5m
฿ 396
× 2 = ฿ 792
เฉพาะ 9 ที่นั่งฝั่งซ้าย
11:00
Caticlan Airport
12:05
Boracay, any hotel
1h 5m
฿ 396
× 2 = ฿ 792
เฉพาะ 9 ที่นั่งฝั่งซ้าย
13:00
Caticlan Airport
14:05
Boracay, any hotel
1h 5m
฿ 396
× 2 = ฿ 792
เฉพาะ 9 ที่นั่งฝั่งซ้าย
15:00
Caticlan Airport
16:05
Boracay, any hotel
1h 5m
฿ 396
× 2 = ฿ 792
เฉพาะ 9 ที่นั่งฝั่งซ้าย
17:00
Caticlan Airport
18:05
Boracay, any hotel
1h 5m
฿ 396
× 2 = ฿ 792
เฉพาะ 9 ที่นั่งฝั่งซ้าย
19:00
Caticlan Airport
20:05
Boracay, any hotel
1h 5m
฿ 396
× 2 = ฿ 792
เฉพาะ 9 ที่นั่งฝั่งซ้าย
ท่านสามารถเลือกชมความเห็นอื่นๆได้หากเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษ

จองตั๋ว จาก Boracay ถึง Caticlan ออนไลน์

คุณจะจองตั๋วที่ไหน Boracay - Caticlan ใช้เวลาเท่าไหร่? โดยทั่วไปใช้เวลาประมาณ 1h 5m ด้วยรถตู้ ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับผู้ให้บริการและวิธีการเดินทาง ใช้ระยะทางรวม 9 กม. ผ่าน 12 สถานี จนถึงสถานีปลายทางCaticlan โดย 12go ได้นำเสนอผู้ให้บริการ 1 บริษัท สำหรับใช้บริการเดินทางเส้นทางBoracay - Caticlan เปิดให้บริการเที่ยวแรกเวลา 09:00 และเที่ยวสุดท้ายเวลา 19:00 ตามเวลาท้องถิ่น

บริษัทผู้ให้บริการเดินทางจากBoracay - Caticlan ได้แก่ มีอัตราค่าโดยสารถูกสุดในการเดินทางจากBoracay - Caticlan ด้วยรถตู้ ในราคา ฿ 396 (US $ 11.86) โดย (ใช้เวลา 1h 5m) สำหรับการให้บริการและค่าโดยสารสูงสุด ในอัตรา ฿ 396 (US $ 11.86) โดย (ใช้เวลา 1h 5m) ตามตารางการเดินทาง. บางเส้นทางมีบริการของว่างและอาหารตามจุดพักระหว่างการเดินทาง (ซึ่งอาจรวมในอัตราค่าโดยสารเรียบร้อยแล้ว)

เพื่อความสะดวกสบายและความปลอดภัยในการเดินทางจากBoracay - Caticlan ท่านสามารถเลือกบริการชั้นหนึ่งและแจ้งความต้องการของท่านกับผู้ให้บริการ เมื่อถึงที่หมายท่านอาจใช้บริการที่พักТут будут отели as _listเพื่อใช้ในการพักผ่อนหรือท่องเที่ยวตามสถานที่ใกล้เคียง อาทิ สำหรับการจองตั๋วเดินทางจากBoracay - Caticlan ตามตารางการเดินทางข้างล่างนี้ ท่านอาจพบรายการที่ไม่พร้อมให้บริการ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย