Ben xe Phia Nam Hue
ต้นทาง | ปลายทาง | โดยสารขาออก | การมาถึง |
Ben xe Phia Nam Hue | An Suong Bus Station | 15:59 | 05:50 |
Ben xe Phia Nam Hue | An Suong Bus Station | 15:59 | 05:55 |
Ben xe Phia Nam Hue | An Suong Bus Station | 15:59 | 06:00 |
Ben xe Phia Nam Hue | An Suong Bus Station | 15:59 | 13:55 |
Ben xe Phia Nam Hue | An Suong Bus Station | 15:59 | 14:00 |
Ben xe Phia Nam Hue | Mien Tay Bus Station | 15:59 | 12:08 |
Ben xe Phia Nam Hue | Mien Tay Bus Station | 15:59 | 12:10 |
Ben xe Phia Nam Hue | Mien Tay Bus Station | 15:59 | 12:15 |
Ben xe Phia Nam Hue | An Suong Bus Station | 09:00 | 06:00 |
Ben xe Phia Nam Hue | Mien Dong Moi | 09:00 | 05:00 |
Ben xe Phia Nam Hue | Mien Tay Bus Station | 14:05 | 12:05 |
Ben xe Phia Nam Hue | An Suong Bus Station | 15:53 | 13:53 |
ประเภท | ชื่อ | km |
bus | Hue Southern Bus Station | 0.1 |
bus | Phia Nam Hue Bus Station | 0.1 |
bus | 57 An Duong | 0.2 |
bus | Hue Bus Station | 0.2 |
bus | 38 Ho Dac Di Hue city | 0.3 |