215 Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh
ต้นทาง | ปลายทาง | โดยสารขาออก | การมาถึง |
Sai Gon Phuc An | Tram Ninh Hoa | 20:30 | 20:40 |
Sai Gon Phuc An | Cam Lam Post Office | 22:15 | 22:23 |
Sai Gon Phuc An | Cam Ranh Bus Station | 22:15 | 22:22 |
Sai Gon Phuc An | Tram Ninh Diem | 22:15 | 22:25 |
Sai Gon Phuc An | Nha Trang Phuc An | 22:15 | 22:24 |
Sai Gon Phuc An | Van Ninh Bus Station | 22:15 | 22:26 |
Sai Gon Phuc An | Vinh Luong Market | 22:15 | 22:23 |
ประเภท | ชื่อ | km |
bus | 263 Pham Ngu Lao | 0.0 |
bus | 227 Pham Ngu Lao | 0.0 |
bus | 225 Pham Ngu Lao | 0.0 |
bus | 217 Pham Ngu Lao | 0.0 |
bus | 213 Pham Ngu Lao | 0.0 |