Ba Ria Bus Station
ต้นทาง | ปลายทาง | โดยสารขาออก | การมาถึง |
Ba Ria Bus Station | Mien Tay Bus Station | 04:00 | 08:30 |
Ba Ria Bus Station | New Eastern Bus Station | 04:00 | 08:00 |
Ba Ria Bus Station | Ho Chi Minh Toan Thang District 1 | 04:00 | 07:40 |
Ba Ria Bus Station | An Suong Bus Station | 04:30 | 09:30 |
ประเภท | ชื่อ | km |
bus | Phuong Lam | 6.5 |
bus | Long Khanh City Office | 10.9 |
bus | Song Ray | 11.2 |
bus | Dau Giay Crossroads | 11.3 |
bus | Dau Giay Post Office | 11.5 |