Texas đi Covington

Texas đi Covington

Texas
Covington
Th 4, 30 thg 9
+ Thêm ngày về
2 người đi
Đang tìm những tuyến đường phù hợp bạn nhất – sắp xong rồi!
Sắp xếp theo
Bộ lọc
Thời gian khởi hành
Loại phương tiện di chuyển
Trạm khởi hành
Ga đến
Hệ thống đặt chỗ
Giá
Thời gian đến
Nhà điều hành
 
 
 
 
 

Làm thế nào để đi từ Texas đi Covington?

Khi bạn muốn chuyển từ Texas sang Covington, các lựa chọn của bạn bị giới hạn. Chỉ có một tùy chọn mà chúng tôi cung cấp cho tuyến đường này:

  • Chuyến bay

Bao xa từ Texas đi Covington?

Khoảng cách đường bộ từ Texas đi Covington là 1260 dặm (2026 km).
Khoảng cách bay là 1260 dặm (2026 km).

Mất bao lâu để chuyển từ Texas sang Covington?

Thời gian di chuyển từ Texas đi Covington mất 25 giờ theo giờ niêm yết.

Mất bao nhiêu tiền để đi từ Texas đi Covington?

Để đi từ Texas sang Covington, hãy chuẩn bị khoảng USD 32.10 cho vé của bạn.

Có bao nhiêu chuyến đi mỗi ngày từ Texas đi Covington?

Các chuyến bay từ Texas đi Covington được khai thác 2 lần một ngày.

Mẹo hữu ích cho việc đi lại từ Texas đi Covington

Trong khi chuyến bay là tùy chọn duy nhất chúng tôi cung cấp cho tuyến đường này, những mẹo đơn giản này và khuyến nghị sẽ giúp nâng cao trải nghiệm du lịch của bạn.

Chuyến bay

Những điều cần lưu ý trước khi mua vé máy bay:

  • Bạn nên đặt vé trước và làm thủ tục check-in trực tuyến. Như vậy, bạn có thể tiết kiệm hơn 2 tiếng tại sân bay, và nếu chỗ ngồi của bạn được cung cấp theo thứ tự có mặt, bạn sẽ có nhiều lựa chọn hơn.
  • Việc kiểm tra an ninh có thể mất thời gian - bạn nên đến sân bay trước ít nhất là 1,5 tiếng.

Các hãng hàng không bay từ Texas đến Covington

Frontier Airlines.

Có nhiều khách du lịch đi chuyến bay từ Texas đi Covington không?

Cho đến thời điểm hiện tại, đã có 528 hành khách đặt chuyến bay đi từ Texas đi Covington thông qua dịch vụ của chúng tôi. Bạn có thể kiểm tra đánh giá ở trên.

Phương tiện đi lại từ Texas đến Covington

  • Máy bay
    $ 32
  • Không có Tàu hoả
  • Không có Xe buýt
  • Không có Phà
  • Không có Taxi
  • Không có Xe khách

Thông tin vận chuyển từ Texas đến Covington

Vận chuyển rẻ nhất32 US$
Vận chuyển nhanh nhất2h 23p
Khởi hành sớm nhất8:35 AM
Khởi hành mới nhất10:58 PM
Khởi hành mỗi ngày2
Khoảng cách2026 km
Công ty vận tảiFrontier Airlines