Pasar Baru đi Trung Java

Pasar Baru đi Trung Java

Pasar Baru
Trung Java
Th 5, 24 thg 9
+ Thêm ngày về
2 người đi
Đang tìm những tuyến đường phù hợp bạn nhất – sắp xong rồi!
Sắp xếp theo
Bộ lọc
Thời gian khởi hành
Loại phương tiện di chuyển
Trạm khởi hành
Ga đến
Hệ thống đặt chỗ
Giá
Thời gian đến
Nhà điều hành
 
 
 
 
 

Cách đi từ Pasar Baru đến Trung Java

Khi bạn muốn đi từ Pasar Baru đến Trung Java, bạn có một vài lựa chọn để xem xét. Việc di chuyển giữa hai địa điểm này có thể thực hiện bằng nhiều phương tiện giao thông khác nhau:

  • Chuyến bay
  • Xe buýt
  • Xe lửa

Nếu bạn đang tìm kiếm một chuyến đi nhanh chóng, bạn nên sử dụng Chuyến bay. Tuy nhiên, nếu bạn muốn dành thời gian hơn với một lựa chọn di chuyển chậm hơn, tiết kiệm hơn, bạn có thể đặt vé Chuyến bay.

Chi phí đi lại sẽ phụ thuộc vào phương tiện giao thông bạn chọn cho chuyến đi của mình. Vé Chuyến bay là lựa chọn đắt nhất - nó sẽ có giá khoảng USD 270.63. Nếu bạn muốn tiết kiệm chi phí đi lại, tốt hơn hết là nên chọn xe buýt vì vé xe buýt có giá thấp nhất là USD 7.83.

Khoảng cách từ Pasar Baru đến Trung Java là bao xa?

Nếu bạn đi đường bộ, điều quan trọng là phải biết khoảng cách từ Pasar Baru đến Trung Java. Tổng quãng đường đi là 617 dặm (992 km). Khoảng cách đường chim bay là 617 dặm (992 km).

Mất bao lâu để đi từ Pasar Baru đến Trung Java?

Thời gian di chuyển từ province_from] đến Trung Java có thể thay đổi tùy thuộc vào phương tiện giao thông bạn chọn. Nhìn chung, toàn bộ hành trình sẽ mất từ ​​2 đến 22 giờ.

Chi phí để đi từ Pasar Baru đến Trung Java là bao nhiêu?

Chi phí cho chuyến đi từ Pasar Baru đến Trung Java thay đổi tùy thuộc vào phương tiện giao thông bạn chọn. Nhà cung cấp dịch vụ có giá cả phải chăng nhất Sari Indah: đi bằng xe buýt bạn có thể trả giá vé thấp nhất là USD 7.83.

Tuy nhiên, nếu bạn muốn đi lại cao cấp hơn, lựa chọn đắt nhất là Chuyến bay - vé một chiều Chuyến bay có thể lên tới USD 270.63.

Dưới đây là biểu đồ giá vé trung bình và các lựa chọn phương tiện giao thông từ Pasar Baru đến Trung Java:

  • Vé xe buýt - USD 7.83 to USD 41.55;
  • Vé tàu - USD 17.07 to USD 109.58;
  • Vé máy bay - USD 46.42 to USD 270.63;

Có bao nhiêu chuyến đi mỗi ngày giữa từ Pasar Baru đến Trung Java?

Tùy thuộc vào lựa chọn phương tiện giao thông của bạn, số chuyến đi hàng ngày sẽ khác nhau.

  • Xe buýt bắt đầu đi trên tuyến đường từ 04:00 - bạn cũng có thể đi xe buýt muộn nhất là 21:00. Có 634 chuyến xe buýt có sẵn mỗi ngày.
  • Các chuyến bay từ Pasar Baru đi Trung Java khởi hành trong ngày - có khoảng 52 chuyến khởi hành một ngày
  • Xe lửa luôn chạy theo lịch trình đã đặt - có 35 tàu mỗi ngày.

Phương tiện giao thông nào là tối ưu nhất cho tuyến đường này?

Máy bay

Du lịch bằng máy bay là cách nhanh nhất để đi từ Pasar Baru đi Trung Java. Mặc dù nó thường là lựa chọn đắt nhất, đôi khi bạn có thể lấy vé khuyến mại với giá xấp xỉ vé một chuyến tàu hoặc vé phà. Thông thường, mức tối thiểu bạn cần để trả cho một vé Máy bay là USD 46.42.

Những lưu ý trước khi lên máy bay:

  • Bạn nên đặt vé trước và check in trực tuyến. Bằng cách này, bạn có thể tiết kiệm hơn 2 giờ tại sân bay và nếu lựa chọn chỗ ngồi của bạn là trên cơ sở đến trước được phục vụ trước, bạn sẽ có nhiều lựa chọn hơn.
  • Việc qua kiểm tra an ninh có thể mất một chút thời gian - khuyên bạn nên đến sân bay trước ít nhất 1,5 giờ.

Các hãng hàng không bay từ Pasar Baru đi Trung Java

Batik Air, Batik Air, Citilink, Citilink, Citilink, Etihad Airways, Garuda Indonesia, IndiGo, Singapore Airlines, Super Air Jet, Super Air Jet

Xe buýt

Đi xe buýt từ Pasar Baru đến Trung Java rẻ hơn đi máy bay. Thông thường, xe buýt đường dài là lựa chọn vận chuyển rẻ nhất. Xe buýt thường dừng lại để hành khách đi vệ sinh và/hoặc ăn trưa dọc đường.

Những lưu ý trước khi chọn đi xe buýt:

  • Nếu có thể, hãy chọn xe buýt hạng cao cấp hơn để có trải nghiệm di chuyển thoải mái hơn. Những xe buýt này thường có hệ thống điều hòa, ghế ngả mềm mại, Wi-Fi, nhà vệ sinh, v.v.

  • Cũng như vé máy bay, nên đặt vé xe buýt trước để đảm bảo có chỗ ngồi tốt.

  • Khi đặt vé xe buýt, hãy nhớ rằng có thể xảy ra chậm trễ. Tuy nhiên, vẫn nên đến bến xe ít nhất 15 phút trước giờ khởi hành dự kiến.

Tàu hỏa

Những lưu ý khi chọn vé tàu:
Hãy cân nhắc kỹ lưỡng khi chọn hạng vé tàu. Trong hầu hết các trường hợp, hạng hai đủ thoải mái – mỗi khoang có 2 hoặc 4 giường nằm và thường có điều hòa.

Nếu bạn muốn trải nghiệm cao cấp hơn, hãy cân nhắc mua vé hạng nhất. Giá vé hạng nhất có thể bao gồm Wifi, và nhiều lựa chọn đồ ăn nhẹ và đồ uống.

Phương tiện giao thông phổ biến nhất từ Pasar Baru đến Trung Java là gì?

Cách chọn cách đi lại thuận tiện nhất từ từ Pasar Baru đến Trung Java? Để giúp bạn dễ dàng lựa chọn phương tiện di chuyển hơn, chúng tôi đã khảo sát 1000 người dùng về mức độ ưa thích của họ đối với tuyến đường này. Dưới đây là kết quả khảo sát:

  • 50% quyết định đi xe buýt.
  • 48% người dùng rất thích đi tàu.
  • 2% người dùng đã đi máy bay.

Phương tiện đi lại từ Pasar Baru đến Trung Java

Thông tin vận chuyển từ Pasar Baru đến Trung Java

Vận chuyển rẻ nhất8 US$
Vận chuyển nhanh nhất1h 10p
Khởi hành sớm nhất4:00 AM
Khởi hành mới nhất11:50 PM
Khởi hành mỗi ngày721
Khoảng cách992 km
Công ty vận tảiADIBUZZ, Agramas, Agramas, Agung Sejati, Barxolid, BASS Trans, Batik Air, Batik Air, Berlian Jaya, Blue Star, Brata Yudhistira, Citilink, Citilink, Citilink, Cititrans, Cititrans AKAP, DAMRI, DAMRI, DCarolina Shuttle, Etihad Airways, Garuda Indonesia, Garuda Mas, Gunung Harta Solutions, Gunung Harta Solutions, Gunung Mulia Putra, Handoyo, Haryanto AKAP, IndiGo, Indonesia Railways, Kalingga Jaya, Kencanaqu, Kramat Djati, Kramat Djati Jakarta, Mahardhika, Maju Lancar, Maju Lancar, Muji Jaya PM, New Shantika, Pandawa 87, PO RAYA, Putra Remaja Jakarta, Royal Kencana, Sahaalah Berkah Safar, Sant Gold, Sari Indah, Sembodo, Semeru Trans, Singapore Airlines, Sumber Alam, Super Air Jet, Super Air Jet, Travele Shuttle