Blitar đi Denpasar

Blitar đi Denpasar

Blitar
Denpasar
Th 5, 24 thg 9
+ Thêm ngày về
2 người đi
Đang tìm những tuyến đường phù hợp bạn nhất – sắp xong rồi!
Sắp xếp theo
Bộ lọc
Thời gian khởi hành
Loại phương tiện di chuyển
Trạm khởi hành
Ga đến
Hệ thống đặt chỗ
Giá
Thời gian đến
Nhà điều hành
 
 
 
 
 

Đánh giá chuyến từ Blitar đến Denpasar

LC
Lara C
12 hours late for time of arrival without explanation
Từ Blitar đến Denpasar, Xe buýt Sleeper, MTrans, 2 thg 8, 2025
4.4
1 đánh giá của khách hàng
5
0%
4
0%
3
0%
2
100%
1
0%

Lịch trình Blitar đến Denpasar

LoạiNhà điều hànhHạngThời gian khởi hànhThời gian đếnGiáĐiểm đánh giá
Bus
MTrans
Executive
06:10
23:10
15,95 US$
Bus
MTrans
Executive
06:30
23:00
16,48 US$
Bus
MTrans
Executive
07:30
00:30
15,95 US$
Bus
MTrans
Sleeper
11:35
07:05
23,92 US$
Bus
Restu Mulya
Executive
12:00
06:00
14,86 US$
Bus
Restu Mulya
Executive
12:00
06:30
14,86 US$
Bus
Ranajaya
Executive
12:00
00:54
13,85 US$
Bus
Ranajaya
Executive
12:00
00:30
13,85 US$
Bus
Ranajaya
Executive
12:15
00:15
13,85 US$
Bus
MTrans
Sleeper
12:30
07:15
23,92 US$
  2.0
Bus
MTrans
Executive
12:30
05:15
15,95 US$
Bus
Karya Setiawan Ekatama
Executive
12:35
01:20
14,35 US$
Bus
Mayora Trans
Executive
13:00
05:00
13,35 US$
Bus
Karya Setiawan Ekatama
Executive
13:15
01:35
14,35 US$
Bus
MTrans
Executive
13:20
05:15
15,95 US$
Bus
Karya Setiawan Ekatama
Executive
13:40
01:10
14,35 US$
Bus
Mayora Trans
Executive
14:20
05:00
13,35 US$
Bus
MTrans
Executive
16:05
10:50
23,92 US$
Bus
MTrans
Executive
16:10
11:05
23,92 US$

Làm thế nào để đi từ Blitar đi Denpasar?

Khi bạn muốn chuyển từ Blitar sang Denpasar, các lựa chọn của bạn bị giới hạn. Chỉ có một tùy chọn mà chúng tôi cung cấp cho tuyến đường này:

  • Xe buýt

Bao xa từ Blitar đi Denpasar?

Khoảng cách đường bộ từ Blitar đi Denpasar là 401 dặm (645 km).
Khoảng cách bay là 401 dặm (645 km).

Mất bao lâu để chuyển từ Blitar sang Denpasar?

Thời gian di chuyển từ Blitar đi Denpasar mất 13 giờ theo giờ niêm yết.

Mất bao nhiêu tiền để đi từ Blitar đi Denpasar?

Để đi từ Blitar sang Denpasar, hãy chuẩn bị khoảng USD 15.39 cho vé của bạn.

Có bao nhiêu chuyến đi mỗi ngày từ Blitar đi Denpasar?

Xe buýt từ Blitar đi Denpasar đi 1 lần một ngày.

Mẹo hữu ích cho việc đi lại từ Blitar đi Denpasar

Trong khi xe buýt là tùy chọn duy nhất chúng tôi cung cấp cho tuyến đường này, những mẹo đơn giản này và khuyến nghị sẽ giúp nâng cao trải nghiệm du lịch của bạn.

Xe buýt

Những điều cần nhớ trước khi mua vé xe buýt của bạn:

  • Nếu có thể, hãy đảm bảo chọn xe buýt hạng cao cấp hơn để có trải nghiệm du lịch thoải mái hơn. Những chiếc xe buýt như vậy thường có hệ thống điều hòa không khí, ghế ngả mềm, Wi-Fi, phòng tắm, v.v.
  • Cũng như vé máy bay, tốt hơn là đặt trước vé xe để bạn có thể đảm bảo chỗ ngồi tốt.
  • Trong khi đặt xe buýt, hãy nhớ rằng sự chậm trễ là có thể. Vẫn nên đến trạm xe buýt ít nhất 15 phút trước giờ khởi hành theo lịch trình.

Có nhiều khách du lịch đi xe buýt từ Blitar đi Denpasar không?

Cho đến thời điểm hiện tại, đã có 514 hành khách đặt xe buýt đi từ Blitar đi Denpasar thông qua dịch vụ của chúng tôi. Bạn có thể kiểm tra đánh giá ở trên.

Phương tiện đi lại từ Blitar đến Denpasar

  • Xe buýt
    $ 15.39
  • Không có Tàu hoả
  • Không có Phà
  • Không có Máy bay
  • Không có Taxi
  • Không có Xe khách

Thông tin vận chuyển từ Blitar đến Denpasar

Vận chuyển rẻ nhất16 US$
Vận chuyển nhanh nhất12h 54p
Khởi hành sớm nhất12:00 PM
Khởi hành mới nhất12:00 PM
Khởi hành mỗi ngày1
Khoảng cách645 km
Công ty vận tảiRanajaya