Augusta đi Reading

Augusta đi Reading

Augusta
Reading
Th 7, 26 thg 9
+ Thêm ngày về
2 người đi
Đang tìm những tuyến đường phù hợp bạn nhất – sắp xong rồi!
Sắp xếp theo
Bộ lọc
Thời gian khởi hành
Loại phương tiện di chuyển
Trạm khởi hành
Ga đến
Hệ thống đặt chỗ
Giá
Thời gian đến
Nhà điều hành
 
 
 
 
 

Làm thế nào để đi từ Augusta đi Reading?

Khi bạn muốn chuyển từ Augusta sang Reading, các lựa chọn của bạn bị giới hạn. Chỉ có một tùy chọn mà chúng tôi cung cấp cho tuyến đường này:

  • Chuyến bay

Bao xa từ Augusta đi Reading?

Khoảng cách đường bộ từ Augusta đi Reading là 2643 dặm (4251 km).
Khoảng cách bay là 2643 dặm (4251 km).

Mất bao lâu để chuyển từ Augusta sang Reading?

Thời gian di chuyển từ Augusta đi Reading mất 28 giờ theo giờ niêm yết.

Mất bao nhiêu tiền để đi từ Augusta đi Reading?

Để đi từ Augusta sang Reading, hãy chuẩn bị khoảng USD 318.43 cho vé của bạn.

Có bao nhiêu chuyến đi mỗi ngày từ Augusta đi Reading?

  • 15 bằng Chuyến bay từ Augusta đi Reading khởi hành trong khung giờ từ 06:00 Catania Airport tới 18:35 Catania Airport

Mẹo hữu ích cho việc đi lại từ Augusta đi Reading

Trong khi chuyến bay là tùy chọn duy nhất chúng tôi cung cấp cho tuyến đường này, những mẹo đơn giản này và khuyến nghị sẽ giúp nâng cao trải nghiệm du lịch của bạn.

Có nhiều khách du lịch đi chuyến bay từ Augusta đi Reading không?

Cho đến thời điểm hiện tại, đã có 537 hành khách đặt chuyến bay đi từ Augusta đi Reading thông qua dịch vụ của chúng tôi. Bạn có thể kiểm tra đánh giá ở trên.

Phương tiện đi lại từ Augusta đến Reading

  • Máy bay
    $ 317.86
  • Không có Tàu hoả
  • Không có Xe buýt
  • Không có Phà
  • Không có Taxi
  • Không có Xe khách

Thông tin vận chuyển từ Augusta đến Reading

Vận chuyển rẻ nhất318 US$
Vận chuyển nhanh nhất5h
Khởi hành sớm nhất6:00 AM
Khởi hành mới nhất6:35 PM
Khởi hành mỗi ngày15
Khoảng cách4251 km
Công ty vận tảiAustrian Airlines, Lufthansa