Abohar đi Mohali

Abohar đi Mohali

Abohar
Mohali
Th 2, 26 thg 10
+ Thêm ngày về
2 người đi
Đang tìm những tuyến đường phù hợp bạn nhất – sắp xong rồi!
Sắp xếp theo
Bộ lọc
Thời gian khởi hành
Loại phương tiện di chuyển
Trạm khởi hành
Ga đến
Hệ thống đặt chỗ
Giá
Thời gian đến
Nhà điều hành
 
 
 
 
 

Lịch trình Abohar đến Mohali

LoạiNhà điều hànhHạngThời gian khởi hànhThời gian đếnGiáĐiểm đánh giá
Taxi
TaxiBazaar
SUV 6pax
Any time
+4h 41m
248,37 US$
Taxi
TaxiBazaar
Hatchback 4pax
Any time
+4h 41m
180,53 US$
Taxi
TaxiBazaar
Sedan
Any time
+4h 41m
180,63 US$
Bus
Orbit Aviation
AC Semi Sleeper
03:40
07:45
8,98 US$
Bus
Orbit Aviation
AC Semi Sleeper
04:00
08:40
7,92 US$
Bus
New Deep Motors
AC Semi Sleeper
04:05
09:20
8,45 US$
Bus
Jujhar Travels
AC Semi Sleeper
04:30
10:00
8,34 US$
Bus
Orbit Aviation
AC Semi Sleeper
07:50
13:54
8,31 US$
Bus
Jujhar Travels
AC Semi Sleeper
13:15
19:50
9,45 US$
Bus
Sagar Bus Transport
AC Semi Sleeper
22:10
04:30
8,33 US$
Bus
Rajpreet Travels and cargo
Giường nằm điều hòa
23:00
05:30
10,03 US$
Bus
Ambika Mishra Travels
Giường nằm điều hòa
23:20
05:00
8,43 US$

Làm thế nào để đi từ Abohar đi Mohali?

Khi bạn muốn chuyển từ Abohar sang Mohali, các lựa chọn của bạn bị giới hạn. Chỉ có một tùy chọn mà chúng tôi cung cấp cho tuyến đường này:

  • Xe buýt

Bao xa từ Abohar đi Mohali?

Khoảng cách đường bộ từ Abohar đi Mohali là 128 dặm (205 km).
Khoảng cách bay là 128 dặm (205 km).

Mất bao lâu để chuyển từ Abohar sang Mohali?

Thời gian di chuyển từ Abohar đi Mohali mất 7 giờ theo giờ niêm yết.

Mất bao nhiêu tiền để đi từ Abohar đi Mohali?

Để đi từ Abohar sang Mohali, hãy chuẩn bị khoảng USD 8.71 cho vé của bạn.

Có bao nhiêu chuyến đi mỗi ngày từ Abohar đi Mohali?

Xe buýt từ Abohar đi Mohali đi 7 lần một ngày.

Mẹo hữu ích cho việc đi lại từ Abohar đi Mohali

Trong khi xe buýt là tùy chọn duy nhất chúng tôi cung cấp cho tuyến đường này, những mẹo đơn giản này và khuyến nghị sẽ giúp nâng cao trải nghiệm du lịch của bạn.

Xe buýt

Những điều cần nhớ trước khi mua vé xe buýt của bạn:

  • Nếu có thể, hãy đảm bảo chọn xe buýt hạng cao cấp hơn để có trải nghiệm du lịch thoải mái hơn. Những chiếc xe buýt như vậy thường có hệ thống điều hòa không khí, ghế ngả mềm, Wi-Fi, phòng tắm, v.v.
  • Cũng như vé máy bay, tốt hơn là đặt trước vé xe để bạn có thể đảm bảo chỗ ngồi tốt.
  • Trong khi đặt xe buýt, hãy nhớ rằng sự chậm trễ là có thể. Vẫn nên đến trạm xe buýt ít nhất 15 phút trước giờ khởi hành theo lịch trình.

Có nhiều khách du lịch đi xe buýt từ Abohar đi Mohali không?

Cho đến thời điểm hiện tại, đã có 567 hành khách đặt xe buýt đi từ Abohar đi Mohali thông qua dịch vụ của chúng tôi. Bạn có thể kiểm tra đánh giá ở trên.

Phương tiện đi lại từ Abohar đến Mohali

  • Xe buýt
    $ 8.71
  • Không có Tàu hoả
  • Không có Phà
  • Không có Máy bay
  • Không có Taxi
  • Không có Xe khách

Thông tin vận chuyển từ Abohar đến Mohali

Vận chuyển rẻ nhất9 US$
Vận chuyển nhanh nhất4h 5p
Khởi hành sớm nhất3:40 AM
Khởi hành mới nhất11:20 PM
Khởi hành mỗi ngày7
Khoảng cách205 km
Công ty vận tảiAmbika Mishra Travels, Jujhar Travels, Orbit Aviation, Rajpreet Travels and cargo, Sagar Bus Service