Sapa ปลายทาง Hanoi @ รถไฟ, รถบัส 26 ก.ย. 2017

27 การเดินทาง (THB 326 — 5,560)

จาก Sa Pa SapaExpress ถึง Hanoi โดย รถบัส

15:45
Sa Pa SapaExpress
21:15
Hanoi SapaExpress
5h 30m
฿ 545
× 2 = ฿ 1,090
 

จาก Sapa Lao Cai ถึง Hanoi โดย รถไฟ

#LC4
Đường Sắt Việt Nam
10:05
Sapa Lao Cai
19:32
Hanoi
9h 27m
Instant คืนเงิน
฿ 326
× 2 = ฿ 652
 
#SP2
20:35
Sapa Lao Cai
04:45
Hanoi
8h 10m
คืนเงิน
฿ 1,282
× 2 = ฿ 2,564
 
20:35
Sapa Lao Cai
04:45
Hanoi
8h 10m
คืนเงิน
฿ 2,411
× 2 = ฿ 4,822
 
#SP2
Đường Sắt Việt Nam
20:35
Sapa Lao Cai
04:45
Hanoi
8h 10m
Instant คืนเงิน
฿ 678
× 2 = ฿ 1,356
 
#SP2
Orient Express Train Sapa
20:35
Sapa Lao Cai
04:45
Hanoi
8h 10m
คืนเงิน
฿ 2,411
× 2 = ฿ 4,822
 
#SP2
20:35
Sapa Lao Cai
04:45
Hanoi
8h 10m
คืนเงิน
฿ 2,783
× 2 = ฿ 5,566
 
20:35
Sapa Lao Cai
04:45
Hanoi
8h 10m
คืนเงิน
฿ 1,217
× 2 = ฿ 2,434
 
#SP2
LienViet Transport & Trade Joint stock Company
20:35
Sapa Lao Cai
04:45
Hanoi
8h 10m
คืนเงิน
฿ 1,217
× 2 = ฿ 2,434
 
#SP2
Orient Express Train Sapa
20:35
Sapa Lao Cai
04:45
Hanoi
8h 10m
คืนเงิน
฿ 1,217
× 2 = ฿ 2,434
เฉพาะ 3 ที่นั่งฝั่งซ้าย
21:10
Sapa Lao Cai
05:25
Hanoi
8h 15m
คืนเงิน
฿ 3,147
× 2 = ฿ 6,294
 
21:10
Sapa Lao Cai
05:25
Hanoi
8h 15m
คืนเงิน
฿ 1,268
× 2 = ฿ 2,536
 
21:10
Sapa Lao Cai
05:25
Hanoi
8h 15m
คืนเงิน
฿ 1,501
× 2 = ฿ 3,002
 
#SP4
Đường Sắt Việt Nam
21:10
Sapa Lao Cai
05:22
Hanoi
8h 12m
Instant คืนเงิน
฿ 678
× 2 = ฿ 1,356
 
21:10
Sapa Lao Cai
05:22
Hanoi
8h 12m
คืนเงิน
฿ 3,795
× 2 = ฿ 7,590
เฉพาะ 4 ที่นั่งฝั่งซ้าย
21:10
Sapa Lao Cai
05:22
Hanoi
8h 12m
คืนเงิน
฿ 5,560
× 2 = ฿ 11,120
เฉพาะ 4 ที่นั่งฝั่งซ้าย
21:10
Sapa Lao Cai
05:25
Hanoi
8h 15m
คืนเงิน
฿ 2,601
× 2 = ฿ 5,202
 
21:10
Sapa Lao Cai
05:25
Hanoi
8h 15m
คืนเงิน
฿ 1,217
× 2 = ฿ 2,434
 
21:10
Sapa Lao Cai
05:25
Hanoi
8h 15m
คืนเงิน
฿ 2,783
× 2 = ฿ 5,566
 
21:10
Sapa Lao Cai
05:25
Hanoi
8h 15m
คืนเงิน
฿ 1,282
× 2 = ฿ 2,564
 

จาก Sapa SSB ถึง Hanoi โดย รถบัส

Công ty du lịch quốc tế Grouptour
08:00
Sapa SSB
14:30
Hanoi SB
6h 30m
฿ 364
× 2 = ฿ 728
 
Công ty du lịch quốc tế Grouptour
13:00
Sapa SSB
19:30
Hanoi SB
6h 30m
฿ 364
× 2 = ฿ 728
 
Công ty du lịch quốc tế Grouptour
14:30
Sapa SSB
19:30
Hanoi SSB
5h
฿ 554
× 2 = ฿ 1,108
 
Công ty du lịch quốc tế Grouptour
15:30
Sapa SSB
22:00
Hanoi SSB
6h 30m
฿ 335
× 2 = ฿ 670
 
Công ty du lịch quốc tế Grouptour
22:00
Sapa SSB
04:30
Hanoi SB
6h 30m
฿ 364
× 2 = ฿ 728
 

จาก Sapa Sinh ถึง Hanoi โดย รถบัส

The SinhTourist
08:30
Sapa Sinh
14:00
Hanoi Sinh
5h 30m
คืนเงิน
฿ 436
× 2 = ฿ 872
 
The SinhTourist
22:00
Sapa Sinh
03:30
Hanoi Sinh
5h 30m
คืนเงิน
฿ 436
× 2 = ฿ 872
 

ความเห็นจากผู้เดินทาง นอกเหนือจากยอด 2,880 ผู้โดยสารเดินทางกับเราในเส้นทางนี้

ที่ 12Go ผู้ประกอบการของเรามีบริการ สามประเภท ดังนี้:

ถูก , เร็ว , ดี - แต่คุณสามารถเลือกได้เพียง 2 เท่านั้น!
ราคาถูก และ เร็ว จะไม่ ดี (เช่น รถประจำทางไปยังถนนข้าวสาร, รถประจำทางท้องถิ่น หรือรถไฟชั้น 3)
ราคาถูก และ ดี จะไม่ เร็ว (เช่น รถไฟวีไอพีในประเทศไทย)
เร้ว และ ดี จะไม่ ราคาถูก (เช่น บริการรถลีมูซีนส่วนตัว หรือรถโดยสาร VIP24 และรถด่วน)

ให้คุณเลือก! โปรดจำไว้ว่าแม้ว่าเราจะตรวจสอบบริการอย่างใกล้ชิด, แต่เราก็ยังคงเป็นตลาดของหน่วยงาน - ซึ่งหมายความว่าเรามุ่งเน้นที่บริการจองตั๋วและความพร้อมใช้งานของเส้นทางมากกว่า ในมุมมองที่แท้จริงของเบาะนั่งที่คุณได้รับในวันนี้ ^ _ ^

★★★★☆ 25 ต.ค. 2016 (train #LC4 Class II AC, Vietnam Railways)
ท่านสามารถเลือกชมความเห็นอื่นๆได้หากเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษ

จองตั๋ว จาก Sapa ถึง Hanoi ออนไลน์

คุณจะจองตั๋วที่ไหน Sapa - Hanoi ใช้เวลาเท่าไหร่? โดยทั่วไปใช้เวลาประมาณ 7h 34m ด้วยรถบัส, รถไฟ, รถตู้ ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับผู้ให้บริการและวิธีการเดินทาง ใช้ระยะทางรวม 268 กม. ผ่าน 27 สถานี จนถึงสถานีปลายทางHanoi โดย 12go ได้นำเสนอผู้ให้บริการ 6 บริษัท สำหรับใช้บริการเดินทางเส้นทางSapa - Hanoi เปิดให้บริการเที่ยวแรกเวลา 08:00 และเที่ยวสุดท้ายเวลา 22:00 ตามเวลาท้องถิ่น

บริษัทผู้ให้บริการเดินทางจากSapa - Hanoi ได้แก่ , Đường Sắt Việt Nam, Orient Express Train Sapa, LienViet Transport & Trade Joint stock Company, Công ty du lịch quốc tế Grouptour, The SinhTourist มีอัตราค่าโดยสารถูกสุดในการเดินทางจากSapa - Hanoi ด้วยรถไฟ ในราคา ฿ 326 (US $ 9.86) โดยĐường Sắt Việt Nam (ใช้เวลา 9h 27m) สำหรับการให้บริการและค่าโดยสารสูงสุด ในอัตรา ฿ 5,560 (US $ 167.92) โดย (ใช้เวลา 8h 12m) ตามตารางการเดินทาง. บางเส้นทางมีบริการของว่างและอาหารตามจุดพักระหว่างการเดินทาง (ซึ่งอาจรวมในอัตราค่าโดยสารเรียบร้อยแล้ว)

เพื่อความสะดวกสบายและความปลอดภัยในการเดินทางจากSapa - Hanoi ท่านสามารถเลือกบริการชั้นหนึ่งและแจ้งความต้องการของท่านกับผู้ให้บริการ เมื่อถึงที่หมายท่านอาจใช้บริการที่พักТут будут отели as _listเพื่อใช้ในการพักผ่อนหรือท่องเที่ยวตามสถานที่ใกล้เคียง อาทิ สำหรับการจองตั๋วเดินทางจากSapa - Hanoi ตามตารางการเดินทางข้างล่างนี้ ท่านอาจพบรายการที่ไม่พร้อมให้บริการ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย