พนมเปญ ปลายทาง บัตดัมบาง @ รถบัส 26 ก.ย. 2017

12 การเดินทาง (THB 397 — 473)

จาก Phnom Penh Mekong Express ถึง บัตดัมบาง โดย รถบัส

Mekong Express
13:30
Phnom Penh Mekong Express
18:55
Battambang
5h 25m
Instant
฿ 463
× 2 = ฿ 926
 

จาก Phnom Penh Virak Buntham olympic ถึง บัตดัมบาง โดย รถบัส

Viraj Buntham
04:00
Phnom Penh Virak Buntham olympic
09:00
Battambang Virakbuntham
5h
฿ 473
× 2 = ฿ 946
 
Viraj Buntham
06:30
Phnom Penh Virak Buntham olympic
11:30
Battambang Virakbuntham
5h
฿ 473
× 2 = ฿ 946
 
Viraj Buntham
07:00
Phnom Penh Virak Buntham olympic
12:00
Battambang Virakbuntham
5h
฿ 473
× 2 = ฿ 946
 
Viraj Buntham
08:00
Phnom Penh Virak Buntham olympic
13:00
Battambang Virakbuntham
5h
฿ 473
× 2 = ฿ 946
 
Viraj Buntham
09:00
Phnom Penh Virak Buntham olympic
14:00
Battambang Virakbuntham
5h
฿ 473
× 2 = ฿ 946
 
Viraj Buntham
13:30
Phnom Penh Virak Buntham olympic
18:30
Battambang Virakbuntham
5h
฿ 473
× 2 = ฿ 946
 
Viraj Buntham
16:30
Phnom Penh Virak Buntham olympic
21:30
Battambang Virakbuntham
5h
฿ 473
× 2 = ฿ 946
 

จาก Phnom Penh Thero Express ถึง บัตดัมบาง โดย รถบัส

05:00
Phnom Penh Thero Express
10:00
Battambang Thero Express
5h
฿ 397
× 2 = ฿ 794
 
07:00
Phnom Penh Thero Express
12:00
Battambang Thero Express
5h
฿ 397
× 2 = ฿ 794
 
08:00
Phnom Penh Thero Express
13:00
Battambang Thero Express
5h
฿ 397
× 2 = ฿ 794
 
14:30
Phnom Penh Thero Express
19:30
Battambang Thero Express
5h
฿ 397
× 2 = ฿ 794
 
ท่านสามารถเลือกชมความเห็นอื่นๆได้หากเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษ

จองตั๋ว จาก พนมเปญ ถึง บัตดัมบาง ออนไลน์

คุณจะจองตั่วที่ไหน พนมเปญ - บัตดัมบาง ใช้เวลาเท่าไหร่? โดยทั่วไปใช้เวลาประมาณ 5h 2m ด้วยรถบัส, รถตู้ ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับผู้ให้บริการและวิธีการเดินทาง ใช้ระยะทางรวม 256 กม. ผ่าน 12 สถานี จนถึงสถานีปลายทางบัตดัมบาง โดย 12go ได้นำเสนอผู้ให้บริการ 3 บริษัท สำหรับใช้บริการเดินทางเส้นทางพนมเปญ - บัตดัมบาง เปิดให้บริการเที่ยวแรกเวลา 04:00 และเที่ยวสุดท้ายเวลา 16:30 ตามเวลาท้องถิ่น

บริษัทผู้ให้บริการเดินทางจากพนมเปญ - บัตดัมบาง ได้แก่ Mekong Express, Viraj Buntham, มีอัตราค่าโดยสารถูกสุดในการเดินทางจากพนมเปญ - บัตดัมบาง ด้วยรถตู้ ในราคา ฿ 397 (US $ 12.01) โดย (ใช้เวลา 5h ) สำหรับการให้บริการและค่าโดยสารสูงสุด ในอัตรา ฿ 473 (US $ 14.31) โดยViraj Buntham (ใช้เวลา 5h ) ตามตารางการเดินทาง. บางเส้นทางมีบริการของว่างและอาหารตามจุดพักระหว่างการเดินทาง (ซึ่งอาจรวมในอัตราค่าโดยสารเรียบร้อยแล้ว)

เพื่อความสะดวกสบายและความปลอดภัยในการเดินทางจากพนมเปญ - บัตดัมบาง ท่านสามารถเลือกบริการชั้นหนึ่งและแจ้งความต้องการของท่านกับผู้ให้บริการ เมื่อถึงที่หมายท่านอาจใช้บริการที่พักТут будут отели as _listเพื่อใช้ในการพักผ่อนหรือท่องเที่ยวตามสถานที่ใกล้เคียง อาทิ สำหรับการจองตั๋วเดินทางจากพนมเปญ - บัตดัมบาง ตามตารางการเดินทางข้างล่างนี้ ท่านอาจพบรายการที่ไม่พร้อมให้บริการ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย