รัฐเนกรีเซมบีลัน ปลายทาง กัวลาลัมเปอร์ @ รถไฟ 28 ก.ย. 2017

3 การเดินทาง (THB 197)

จาก Tampin ถึง กัวลาลัมเปอร์ โดย รถไฟ

#9512
KTM
07:54
Tampin, รัฐมะละกา
09:39
Kuala Lumpur Sentral
1h 45m
Instant
฿ 197
× 2 = ฿ 394
 
#9514
KTM
15:24
Tampin, รัฐมะละกา
17:12
Kuala Lumpur Sentral
1h 48m
Instant
฿ 197
× 2 = ฿ 394
 
#9520
KTM
21:34
Tampin, รัฐมะละกา
23:22
Kuala Lumpur Sentral
1h 48m
Instant
฿ 197
× 2 = ฿ 394
 
ท่านสามารถเลือกชมความเห็นอื่นๆได้หากเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษ

จองตั๋ว จาก รัฐเนกรีเซมบีลัน ถึง กัวลาลัมเปอร์ ออนไลน์

คุณจะจองตั่วที่ไหน รัฐเนกรีเซมบีลัน - กัวลาลัมเปอร์ ใช้เวลาเท่าไหร่? โดยทั่วไปใช้เวลาประมาณ 1h 47m ด้วยรถไฟ ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับผู้ให้บริการและวิธีการเดินทาง ใช้ระยะทางรวม 94 กม. ผ่าน 3 สถานี จนถึงสถานีปลายทางกัวลาลัมเปอร์ โดย 12go ได้นำเสนอผู้ให้บริการ 1 บริษัท สำหรับใช้บริการเดินทางเส้นทางรัฐเนกรีเซมบีลัน - กัวลาลัมเปอร์ เปิดให้บริการเที่ยวแรกเวลา 07:54 และเที่ยวสุดท้ายเวลา 21:34 ตามเวลาท้องถิ่น

บริษัทผู้ให้บริการเดินทางจากรัฐเนกรีเซมบีลัน - กัวลาลัมเปอร์ ได้แก่ มีอัตราค่าโดยสารถูกสุดในการเดินทางจากรัฐเนกรีเซมบีลัน - กัวลาลัมเปอร์ ด้วยรถไฟ ในราคา ฿ 197 (US $ 5.96) โดย (ใช้เวลา 1h 45m) สำหรับการให้บริการและค่าโดยสารสูงสุด ในอัตรา ฿ 197 (US $ 5.96) โดย (ใช้เวลา 1h 45m) ตามตารางการเดินทาง. บางเส้นทางมีบริการของว่างและอาหารตามจุดพักระหว่างการเดินทาง (ซึ่งอาจรวมในอัตราค่าโดยสารเรียบร้อยแล้ว)

เพื่อความสะดวกสบายและความปลอดภัยในการเดินทางจากรัฐเนกรีเซมบีลัน - กัวลาลัมเปอร์ ท่านสามารถเลือกบริการชั้นหนึ่งและแจ้งความต้องการของท่านกับผู้ให้บริการ เมื่อถึงที่หมายท่านอาจใช้บริการที่พักТут будут отели as _listเพื่อใช้ในการพักผ่อนหรือท่องเที่ยวตามสถานที่ใกล้เคียง อาทิ สำหรับการจองตั๋วเดินทางจากรัฐเนกรีเซมบีลัน - กัวลาลัมเปอร์ ตามตารางการเดินทางข้างล่างนี้ ท่านอาจพบรายการที่ไม่พร้อมให้บริการ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย