รัฐเนกรีเซมบีลัน ปลายทาง รัฐยะโฮร์ @ รถไฟ, รถบัส 25 พ.ย. 2017

จาก Tampin ถึง รัฐยะโฮร์ โดย รถไฟ+รถบัส ตั๋วรถร่วม

#9512
KTM
07:54
Tampin, รัฐมะละกา
09:39
Kuala Lumpur Sentral
1h 45m
Instant
เปลี่ยนสถานี ใช้บริการแท็กซี่ (มีค่าใช้จ่าย) - 14 นาที, 6.9 กิโลเมตร (เที่ยวถัดไป 2 ชั่วโมง 51 นาที)
12:30
Terminal Bersepadu Selatan, กัวลาลัมเปอร์
16:40
Taman Seri Puteri, Skudai, รัฐยะโฮร์
4h 10m
Instant
เวลารวม
8h 46m
#9514
KTM
15:24
Tampin, รัฐมะละกา
17:12
Kuala Lumpur Sentral
1h 48m
Instant
เปลี่ยนสถานี ใช้บริการแท็กซี่ (มีค่าใช้จ่าย) - 14 นาที, 6.9 กิโลเมตร (เที่ยวถัดไป 2 ชั่วโมง 33 นาที)
19:45
Terminal Bersepadu Selatan, กัวลาลัมเปอร์
23:55
Taman Seri Puteri, Skudai, รัฐยะโฮร์
4h 10m
Instant
เวลารวม
8h 31m
#9520
KTM
21:34
Tampin, รัฐมะละกา
23:22
Kuala Lumpur Sentral
1h 48m
Instant
เปลี่ยนสถานี ใช้บริการแท็กซี่ (มีค่าใช้จ่าย) - 14 นาที, 6.9 กิโลเมตร (เที่ยวถัดไป 7 ชั่วโมง 53 นาที)
07:15
Terminal Bersepadu Selatan, กัวลาลัมเปอร์
11:35
Larkin, Johor Bahru
4h 20m
Instant
เวลารวม
14h 1m
ท่านสามารถเลือกชมความเห็นอื่นๆได้หากเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษ