เกาะพะงัน ปลายทาง สุราษฎร์ธานี @ เรือเฟอร์รี่, รถบัส, รถตู้ 27 พ.ย. 2017

จาก ท้องศาลา (เกาะพะงัน) ถึง สุราษฎร์ธานี โดย เรือเฟอร์รี่+รถตู้ ตั๋วรถร่วม

ราชา เฟอร์รี่
05:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
09:00
เมืองสุราษฎร์ธานี
4h
Instant
ราชา เฟอร์รี่
09:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
13:00
เมืองสุราษฎร์ธานี
4h
Instant
ราชา เฟอร์รี่
17:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
21:00
เมืองสุราษฎร์ธานี
4h
Instant

จาก ท้องศาลา (เกาะพะงัน) ถึง สุราษฎร์ธานี โดย เรือเฟอร์รี่+รถบัส ตั๋วรถร่วม

ราชา เฟอร์รี่
05:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
09:15
สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี
4h 15m
Instant
ราชา เฟอร์รี่
05:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
09:30
สนามบินสุราษฏร์ธานี
4h 30m
Instant
พันทิพย์ 1970
07:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
11:30
เมื่องสุราษฏ์ธานี
4h 30m
Instant คืนเงิน
พันทิพย์ 1970
07:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
11:30
สนามบินสุราษฏร์ธานี
4h 30m
Instant คืนเงิน
ลมพระยา
07:20
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
10:00
Suratthani Lomprayah
2h 40m
Instant คืนเงิน
ลมพระยา
07:20
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
10:50
สถานีรถไฟ สุราษฎร์ธานี
3h 30m
Instant คืนเงิน
ลมพระยา
07:20
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
11:05
สนามบินสุราษฏร์ธานี
3h 45m
Instant คืนเงิน
ซีทราน
08:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
12:00
Suratthani Seatran
4h
Instant คืนเงิน
ซีทราน
08:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
13:00
สนามบินสุราษฏร์ธานี
5h
Instant คืนเงิน
พันทิพย์ 1970
09:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
13:30
สนามบินสุราษฏร์ธานี
4h 30m
Instant คืนเงิน
ลมพระยา
09:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
12:30
สถานีรถไฟ สุราษฎร์ธานี
3h 30m
Instant คืนเงิน
ลมพระยา
09:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
12:45
สนามบินสุราษฏร์ธานี
3h 45m
Instant คืนเงิน
ลมพระยา
09:01
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
11:45
Suratthani Lomprayah
2h 44m
Instant คืนเงิน
ซีทราน
10:30
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
15:00
Suratthani Seatran
4h 30m
Instant คืนเงิน
ซีทราน
10:30
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
17:40
สถานีรถไฟ สุราษฎร์ธานี
7h 10m
Instant คืนเงิน
ซีทราน
10:30
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
15:30
สนามบินสุราษฏร์ธานี
5h
Instant คืนเงิน
ลมพระยา
12:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
15:30
สถานีรถไฟ สุราษฎร์ธานี
3h 30m
Instant คืนเงิน
ลมพระยา
12:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
15:45
สนามบินสุราษฏร์ธานี
3h 45m
Instant คืนเงิน
ลมพระยา
12:01
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
13:41
Suratthani Lomprayah
1h 40m
Instant คืนเงิน
ส่งเสริม
12:30
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
17:30
สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี
5h
Instant
ส่งเสริม
12:30
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
18:00
สนามบินสุราษฏร์ธานี
5h 30m
Instant
ราชา เฟอร์รี่
13:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
17:15
สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี
4h 15m
Instant
พันทิพย์ 1970
13:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
17:30
เมื่องสุราษฏ์ธานี
4h 30m
Instant คืนเงิน
ราชา เฟอร์รี่
13:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
17:30
สนามบินสุราษฏร์ธานี
4h 30m
Instant
พันทิพย์ 1970
13:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
17:30
สนามบินสุราษฏร์ธานี
4h 30m
Instant คืนเงิน
ราชา เฟอร์รี่
17:00
ท้องศาลา (เกาะพะงัน)
21:15
สถานีรถไฟสุราษฎร์ธานี
4h 15m
Instant

ความเห็นจากผู้เดินทาง นอกเหนือจากยอด 8,869 ผู้โดยสารเดินทางกับเราในเส้นทางนี้

ที่ 12Go ผู้ประกอบการของเรามีบริการ สามประเภท ดังนี้:

ถูก , เร็ว , ดี - แต่คุณสามารถเลือกได้เพียง 2 เท่านั้น!
ราคาถูก และ เร็ว จะไม่ ดี (เช่น รถประจำทางไปยังถนนข้าวสาร, รถประจำทางท้องถิ่น หรือรถไฟชั้น 3)
ราคาถูก และ ดี จะไม่ เร็ว (เช่น รถไฟวีไอพีในประเทศไทย)
เร้ว และ ดี จะไม่ ราคาถูก (เช่น บริการรถลีมูซีนส่วนตัว หรือรถโดยสาร VIP24 และรถด่วน)

ให้คุณเลือก! โปรดจำไว้ว่าแม้ว่าเราจะตรวจสอบบริการอย่างใกล้ชิด, แต่เราก็ยังคงเป็นตลาดของหน่วยงาน - ซึ่งหมายความว่าเรามุ่งเน้นที่บริการจองตั๋วและความพร้อมใช้งานของเส้นทางมากกว่า ในมุมมองที่แท้จริงของเบาะนั่งที่คุณได้รับในวันนี้ ^ _ ^

★★★★★ 11 มิ.ย. 2017 (ferry Ferry, Raja Ferry) :
เรือคนแน่นไป ที่นั่งมีไม่พอ
★★★★★ 15 พ.ค. 2017 (ferry Ferry, Raja Ferry) :
ตรงเวลาดีมากค่ะ
★★★★★ 15 มี.ค. 2017 (bus Standard AC, Phantip 1970) :
สะดวก รวดเร็ว ง่ายต่อการเดินทาง
★★★☆☆ 13 ก.พ. 2017 (ferry Ferry, Raja Ferry)
★★★★☆ 18 ม.ค. 2017 (ferry Ferry, Raja Ferry)
★★★★★ 27 ธ.ค. 2016 (ferry Ferry, Raja Ferry)
★★★★☆ 22 ต.ค. 2016 (ferry Ferry, Raja Ferry) :
I'm happy
★★★★★ 18 ก.ย. 2016 (ferry High Speed Ferry, Lomprayah)
ท่านสามารถเลือกชมความเห็นอื่นๆได้หากเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษ