Ho Chi Minh ปลายทาง พนมเปญ @ รถบัส, รถตู้, เที่ยวบิน 31 พ.ค. 2017

13 การเดินทาง (THB 478 — 6,994)

จาก Ho Chi Minh Mekong Express ถึง พนมเปญ โดย รถตู้

Mekong Express
06:30
Ho Chi Minh Mekong Express
11:25
Phnom Penh Mekong Express, พนมเปญ
4h 55m
Instant
฿ 581
× 2 = ฿ 1,162
11 ที่นั่งว่าง
Mekong Express
15:00
Ho Chi Minh Mekong Express
19:55
Phnom Penh Mekong Express, พนมเปญ
4h 55m
Instant
฿ 581
× 2 = ฿ 1,162
11 ที่นั่งว่าง

จาก Ho Chi Minh ถึง พนมเปญ โดย รถบัส

Mekong Express
07:00
Ho Chi Minh
11:55
Phnom Penh, พนมเปญ
4h 55m
Instant
฿ 478
× 2 = ฿ 956
40 ที่นั่งว่าง
Mekong Express
08:30
Ho Chi Minh
13:25
Phnom Penh, พนมเปญ
4h 55m
Instant
฿ 478
× 2 = ฿ 956
40 ที่นั่งว่าง
Mekong Express
13:00
Ho Chi Minh
17:55
Phnom Penh, พนมเปญ
4h 55m
Instant
฿ 478
× 2 = ฿ 956
40 ที่นั่งว่าง

จาก Ho Chi Minh Giant Ibis ถึง พนมเปญ โดย รถบัส

Giant ibis Transport
08:30
Ho Chi Minh Giant Ibis
15:00
Phnom Penh Giant Ibis, พนมเปญ
6h 30m
Instant
฿ 615
× 2 = ฿ 1,230
เฉพาะ 8 ที่นั่งฝั่งซ้าย
Giant ibis Transport
12:30
Ho Chi Minh Giant Ibis
19:00
Phnom Penh Giant Ibis, พนมเปญ
6h 30m
Instant
฿ 615
× 2 = ฿ 1,230
10 ที่นั่งว่าง

จาก Ho Chi Minh City Sinh ถึง พนมเปญ โดย รถบัส

The SinhTourist
06:30
Ho Chi Minh City Sinh
12:30
พนมเปญ
6h
คืนเงิน
฿ 557
× 2 = ฿ 1,114
20 ที่นั่งว่าง
The SinhTourist
08:30
Ho Chi Minh City Sinh
14:30
พนมเปญ
6h
คืนเงิน
฿ 557
× 2 = ฿ 1,114
20 ที่นั่งว่าง
The SinhTourist
11:30
Ho Chi Minh City Sinh
17:30
พนมเปญ
6h
คืนเงิน
฿ 557
× 2 = ฿ 1,114
20 ที่นั่งว่าง
The SinhTourist
15:30
Ho Chi Minh City Sinh
21:30
พนมเปญ
6h
คืนเงิน
฿ 557
× 2 = ฿ 1,114
20 ที่นั่งว่าง

จาก Ho Chi Minh Airport ถึง พนมเปญ โดย เที่ยวบิน

#VN3855
เวียดนาม แิอร์ไลน์
12:20
Ho Chi Minh Airport
13:25
Phnom Penh Airport, พนมเปญ
45m
Instant
฿ 6,994
× 2 = ฿ 13,988
  ที่นั่งว่าง
#VN920
เวียดนาม แิอร์ไลน์
20:00
Ho Chi Minh Airport
21:10
Phnom Penh Airport, พนมเปญ
45m
Instant
฿ 6,994
× 2 = ฿ 13,988
  ที่นั่งว่าง
ท่านสามารถเลือกชมความเห็นอื่นๆได้หากเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษ

จองตั๋ว จาก Ho Chi Minh ถึง พนมเปญ ออนไลน์

คุณจะจองตั๋วที่ไหน Ho Chi Minh - พนมเปญ ใช้เวลาเท่าไหร่? โดยทั่วไปใช้เวลาประมาณ 4h 54m ด้วยรถตู้, รถบัส, เที่ยวบิน ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับผู้ให้บริการและวิธีการเดินทาง ใช้ระยะทางรวม 214 กม. ผ่าน 13 สถานี จนถึงสถานีปลายทางพนมเปญ โดย 12go ได้นำเสนอผู้ให้บริการ 4 บริษัท สำหรับใช้บริการเดินทางเส้นทางHo Chi Minh - พนมเปญ เปิดให้บริการเที่ยวแรกเวลา 06:30 และเที่ยวสุดท้ายเวลา 20:00 ตามเวลาท้องถิ่น

บริษัทผู้ให้บริการเดินทางจากHo Chi Minh - พนมเปญ ได้แก่ Mekong Express, Giant ibis Transport, The SinhTourist, เวียดนาม แิอร์ไลน์ มีอัตราค่าโดยสารถูกสุดในการเดินทางจากHo Chi Minh - พนมเปญ ด้วยรถบัส ในราคา ฿ 478 (US $ 13.98) โดยMekong Express (ใช้เวลา 4h 55m) สำหรับการให้บริการและค่าโดยสารสูงสุด ในอัตรา ฿ 6,994 (US $ 204.81) โดยเวียดนาม แิอร์ไลน์ (ใช้เวลา 1h 5m) ตามตารางการเดินทาง. บางเส้นทางมีบริการของว่างและอาหารตามจุดพักระหว่างการเดินทาง (ซึ่งอาจรวมในอัตราค่าโดยสารเรียบร้อยแล้ว)

เพื่อความสะดวกสบายและความปลอดภัยในการเดินทางจากHo Chi Minh - พนมเปญ ท่านสามารถเลือกบริการชั้นหนึ่งและแจ้งความต้องการของท่านกับผู้ให้บริการ เมื่อถึงที่หมายท่านอาจใช้บริการที่พักТут будут отели as _listเพื่อใช้ในการพักผ่อนหรือท่องเที่ยวตามสถานที่ใกล้เคียง อาทิ สำหรับการจองตั๋วเดินทางจากHo Chi Minh - พนมเปญ ตามตารางการเดินทางข้างล่างนี้ ท่านอาจพบรายการที่ไม่พร้อมให้บริการ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย