Hanoi ปลายทาง Sapa @ รถไฟ, รถบัส 22 ส.ค. 2017

29 การเดินทาง (THB 327 — 5,579)

จาก Hanoi SapaExpress ถึง Sapa โดย รถบัส

06:45
Hanoi SapaExpress
12:15
Sa Pa SapaExpress
5h 30m
฿ 547
× 2 = ฿ 1,094
10 ที่นั่งว่าง

จาก Hanoi ถึง Sapa โดย รถไฟ

#LC3
Đường Sắt Việt Nam
06:10
Hanoi
15:46
Sapa Lao Cai
9h 36m
Instant คืนเงิน
฿ 327
× 2 = ฿ 654
  ที่นั่งว่าง
21:30
Hanoi
05:35
Sapa Lao Cai
8h 5m
คืนเงิน
฿ 2,420
× 2 = ฿ 4,840
10 ที่นั่งว่าง
#SP1
Orient Express Train Sapa
21:30
Hanoi
05:25
Sapa Lao Cai
7h 55m
คืนเงิน
฿ 1,221
× 2 = ฿ 2,442
30 ที่นั่งว่าง
#SP1
LienViet Transport & Trade Joint stock Company
21:30
Hanoi
05:25
Sapa Lao Cai
7h 55m
คืนเงิน
฿ 1,221
× 2 = ฿ 2,442
10 ที่นั่งว่าง
#SP1
21:30
Hanoi
04:35
Sapa Lao Cai
7h 5m
คืนเงิน
฿ 2,792
× 2 = ฿ 5,584
10 ที่นั่งว่าง
#SP1
Đường Sắt Việt Nam
21:30
Hanoi
05:25
Sapa Lao Cai
7h 55m
Instant คืนเงิน
฿ 965
× 2 = ฿ 1,930
  ที่นั่งว่าง
21:30
Hanoi
05:35
Sapa Lao Cai
8h 5m
คืนเงิน
฿ 1,221
× 2 = ฿ 2,442
10 ที่นั่งว่าง
#SP1
Orient Express Train Sapa
21:40
Hanoi
05:35
Sapa Lao Cai
7h 55m
คืนเงิน
฿ 2,420
× 2 = ฿ 4,840
10 ที่นั่งว่าง
#SP1
21:40
Hanoi
05:35
Sapa Lao Cai
7h 55m
คืนเงิน
฿ 1,287
× 2 = ฿ 2,574
30 ที่นั่งว่าง
22:00
Hanoi
06:20
Sapa Lao Cai
8h 20m
คืนเงิน
฿ 3,809
× 2 = ฿ 7,618
เฉพาะ 4 ที่นั่งฝั่งซ้าย
22:00
Hanoi
06:20
Sapa Lao Cai
8h 20m
คืนเงิน
฿ 3,158
× 2 = ฿ 6,316
30 ที่นั่งว่าง
22:00
Hanoi
06:20
Sapa Lao Cai
8h 20m
คืนเงิน
฿ 1,272
× 2 = ฿ 2,544
27 ที่นั่งว่าง
#SP3
Đường Sắt Việt Nam
22:00
Hanoi
06:20
Sapa Lao Cai
8h 20m
Instant คืนเงิน
฿ 680
× 2 = ฿ 1,360
  ที่นั่งว่าง
22:00
Hanoi
06:20
Sapa Lao Cai
8h 20m
คืนเงิน
฿ 1,506
× 2 = ฿ 3,012
10 ที่นั่งว่าง
22:00
Hanoi
06:20
Sapa Lao Cai
8h 20m
คืนเงิน
฿ 5,579
× 2 = ฿ 11,158
เฉพาะ 4 ที่นั่งฝั่งซ้าย
22:00
Hanoi
06:20
Sapa Lao Cai
8h 20m
คืนเงิน
฿ 2,610
× 2 = ฿ 5,220
10 ที่นั่งว่าง
22:00
Hanoi
06:20
Sapa Lao Cai
8h 20m
คืนเงิน
฿ 1,221
× 2 = ฿ 2,442
10 ที่นั่งว่าง
22:00
Hanoi
06:20
Sapa Lao Cai
8h 20m
คืนเงิน
฿ 1,287
× 2 = ฿ 2,574
30 ที่นั่งว่าง
22:00
Hanoi
06:20
Sapa Lao Cai
8h 20m
คืนเงิน
฿ 2,792
× 2 = ฿ 5,584
30 ที่นั่งว่าง
22:01
Hanoi
06:21
Sapa Lao Cai
8h 20m
คืนเงิน
฿ 2,939
× 2 = ฿ 5,878
เฉพาะ 1 ที่นั่งฝั่งซ้าย

จาก Hanoi ถึง Sapa โดย รถไฟ+รถแท๊กซี่ ตั๋วรถร่วม

#SP1
Orient Express Train Sapa
21:40
Hanoi
05:35
Sapa Lao Cai
7h 55m
คืนเงิน
10 ที่นั่งว่าง
การเชื่อมต่อระหว่างเส้นทางเป็นไปตามบริษัทผู้ให้บริการ ผู้โดยสารต้องมีเปลี่ยนพาหนะระหว่างทาง
อื่นๆ
Lao Cai, Sapa
เวลา
Sapa
1h
คืนเงิน
  ยานพาหนะ รวมทุกอย่าง
#SP1
21:40
Hanoi
05:35
Sapa Lao Cai
7h 55m
คืนเงิน
30 ที่นั่งว่าง
การเชื่อมต่อระหว่างเส้นทางเป็นไปตามบริษัทผู้ให้บริการ ผู้โดยสารต้องมีเปลี่ยนพาหนะระหว่างทาง
อื่นๆ
Lao Cai, Sapa
เวลา
Sapa
1h
คืนเงิน
  ยานพาหนะ รวมทุกอย่าง
22:00
Hanoi
06:20
Sapa Lao Cai
8h 20m
คืนเงิน
30 ที่นั่งว่าง
การเชื่อมต่อระหว่างเส้นทางเป็นไปตามบริษัทผู้ให้บริการ ผู้โดยสารต้องมีเปลี่ยนพาหนะระหว่างทาง
อื่นๆ
Lao Cai, Sapa
เวลา
Sapa
1h
คืนเงิน
  ยานพาหนะ รวมทุกอย่าง

จาก Hanoi SSB ถึง Sapa โดย รถบัส

Công ty du lịch quốc tế Grouptour
06:30
Hanoi SSB
12:00
Sapa SSB
5h 30m
฿ 556
× 2 = ฿ 1,112
เฉพาะ 8 ที่นั่งฝั่งซ้าย
Công ty du lịch quốc tế Grouptour
13:00
Hanoi SSB
19:30
Sapa SSB
6h 30m
฿ 366
× 2 = ฿ 732
10 ที่นั่งว่าง
Công ty du lịch quốc tế Grouptour
22:00
Hanoi SSB
04:30
Sapa SSB
6h 30m
฿ 336
× 2 = ฿ 672
10 ที่นั่งว่าง

จาก Hanoi Sinh ถึง Sapa โดย รถบัส

The SinhTourist
07:20
Hanoi Sinh
12:50
Sapa Sinh
5h 30m
คืนเงิน
฿ 408
× 2 = ฿ 816
10 ที่นั่งว่าง
The SinhTourist
22:00
Hanoi Sinh
03:30
Sapa Sinh
5h 30m
คืนเงิน
฿ 408
× 2 = ฿ 816
10 ที่นั่งว่าง

ความเห็นจากผู้เดินทาง นอกเหนือจากยอด 2,980 ผู้โดยสารเดินทางกับเราในเส้นทางนี้

ที่ 12Go ผู้ประกอบการของเรามีบริการ สามประเภท ดังนี้:

ถูก , เร็ว , ดี - แต่คุณสามารถเลือกได้เพียง 2 เท่านั้น!
ราคาถูก และ เร็ว จะไม่ ดี (เช่น รถประจำทางไปยังถนนข้าวสาร, รถประจำทางท้องถิ่น หรือรถไฟชั้น 3)
ราคาถูก และ ดี จะไม่ เร็ว (เช่น รถไฟวีไอพีในประเทศไทย)
เร้ว และ ดี จะไม่ ราคาถูก (เช่น บริการรถลีมูซีนส่วนตัว หรือรถโดยสาร VIP24 และรถด่วน)

ให้คุณเลือก! โปรดจำไว้ว่าแม้ว่าเราจะตรวจสอบบริการอย่างใกล้ชิด, แต่เราก็ยังคงเป็นตลาดของหน่วยงาน - ซึ่งหมายความว่าเรามุ่งเน้นที่บริการจองตั๋วและความพร้อมใช้งานของเส้นทางมากกว่า ในมุมมองที่แท้จริงของเบาะนั่งที่คุณได้รับในวันนี้ ^ _ ^

★★★★☆ 23 ต.ค. 2016 (train #SP3 VIP Sleeper 4x, Chapa Express)
ท่านสามารถเลือกชมความเห็นอื่นๆได้หากเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษ

จองตั๋ว จาก Hanoi ถึง Sapa ออนไลน์

คุณจะจองตั๋วที่ไหน Hanoi - Sapa ใช้เวลาเท่าไหร่? โดยทั่วไปใช้เวลาประมาณ 7h 11m ด้วยรถบัส, รถไฟ, รถแท๊กซี่, รถตู้ ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับผู้ให้บริการและวิธีการเดินทาง ใช้ระยะทางรวม 268 กม. ผ่าน 29 สถานี จนถึงสถานีปลายทางSapa โดย 12go ได้นำเสนอผู้ให้บริการ 6 บริษัท สำหรับใช้บริการเดินทางเส้นทางHanoi - Sapa เปิดให้บริการเที่ยวแรกเวลา 06:10 และเที่ยวสุดท้ายเวลา 22:01 ตามเวลาท้องถิ่น

บริษัทผู้ให้บริการเดินทางจากHanoi - Sapa ได้แก่ , Đường Sắt Việt Nam, Orient Express Train Sapa, LienViet Transport & Trade Joint stock Company, Công ty du lịch quốc tế Grouptour, The SinhTourist มีอัตราค่าโดยสารถูกสุดในการเดินทางจากHanoi - Sapa ด้วยรถไฟ ในราคา ฿ 327 (US $ 9.84) โดยĐường Sắt Việt Nam (ใช้เวลา 9h 36m) สำหรับการให้บริการและค่าโดยสารสูงสุด ในอัตรา ฿ 5,579 (US $ 167.89) โดย (ใช้เวลา 8h 20m) ตามตารางการเดินทาง. บางเส้นทางมีบริการของว่างและอาหารตามจุดพักระหว่างการเดินทาง (ซึ่งอาจรวมในอัตราค่าโดยสารเรียบร้อยแล้ว)

เพื่อความสะดวกสบายและความปลอดภัยในการเดินทางจากHanoi - Sapa ท่านสามารถเลือกบริการชั้นหนึ่งและแจ้งความต้องการของท่านกับผู้ให้บริการ เมื่อถึงที่หมายท่านอาจใช้บริการที่พักТут будут отели as _listเพื่อใช้ในการพักผ่อนหรือท่องเที่ยวตามสถานที่ใกล้เคียง อาทิ สำหรับการจองตั๋วเดินทางจากHanoi - Sapa ตามตารางการเดินทางข้างล่างนี้ ท่านอาจพบรายการที่ไม่พร้อมให้บริการ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย