Hanoi ไป คานห์โฮ โดย รถไฟ, เที่ยวบิน

กำลังโหลดข้อมูลที่นั่ง...

จาก Hanoi ถึง คานห์โฮ โดย รถไฟ

06:00
HNO Hanoi
08:35
NTR Nha Trang
1d 2h 35m
คืนเงิน
 
06:00
HNO Hanoi
08:35
NTR Nha Trang
1d 2h 35m
คืนเงิน
 
06:00
HNO Hanoi
08:35
NTR Nha Trang
1d 2h 35m
คืนเงิน
 
09:00
HNO Hanoi
10:57
NTR Nha Trang
1d 1h 57m
คืนเงิน
 
09:00
HNO Hanoi
10:57
NTR Nha Trang
1d 1h 57m
คืนเงิน
 
09:00
HNO Hanoi
10:57
NTR Nha Trang
1d 1h 57m
คืนเงิน
 
14:35
HNO Hanoi
18:42
NTR Nha Trang
1d 4h 7m
คืนเงิน
 
14:35
HNO Hanoi
18:42
NTR Nha Trang
1d 4h 7m
คืนเงิน
 
14:35
HNO Hanoi
18:42
NTR Nha Trang
1d 4h 7m
คืนเงิน
 
19:30
HNO Hanoi
21:25
NTR Nha Trang
1d 1h 55m
คืนเงิน
 
19:30
HNO Hanoi
21:25
NTR Nha Trang
1d 1h 55m
คืนเงิน
 
19:30
HNO Hanoi
21:25
NTR Nha Trang
1d 1h 55m
คืนเงิน
 
22:00
HNO Hanoi
22:15
NTR Nha Trang
24h 15m
คืนเงิน
 
22:00
HNO Hanoi
22:15
NTR Nha Trang
24h 15m
คืนเงิน
 
22:00
HNO Hanoi
22:15
NTR Nha Trang
24h 15m
คืนเงิน
 
22:20
HNO Hanoi
22:35
NTR Nha Trang
24h 15m
คืนเงิน

จาก Noibai Airport ถึง คานห์โฮ โดย เที่ยวบิน

#VJ781
11:20
HAN Noibai Airport, Hanoi
13:10
CXR Cam Ranh Airport, คานห์โฮ
1h 50m
รับรหัสการจองทันที
 
#VJ783
13:00
HAN Noibai Airport, Hanoi
14:50
CXR Cam Ranh Airport, คานห์โฮ
1h 50m
รับรหัสการจองทันที
 
13:10
HAN Noibai Airport, Hanoi
15:05
CXR Cam Ranh Airport, คานห์โฮ
1h 55m
รับรหัสการจองทันที
 
15:15
HAN Noibai Airport, Hanoi
17:05
CXR Cam Ranh Airport, คานห์โฮ
1h 50m
รับรหัสการจองทันที
 
16:20
HAN Noibai Airport, Hanoi
18:15
CXR Cam Ranh Airport, คานห์โฮ
1h 55m
รับรหัสการจองทันที
 
#VJ779
16:40
HAN Noibai Airport, Hanoi
18:30
CXR Cam Ranh Airport, คานห์โฮ
1h 50m
รับรหัสการจองทันที
 

จองตั๋ว จาก Hanoi ถึง คานห์โฮ ออนไลน์

คุณจะจองตั๋วที่ไหน Hanoi - คานห์โฮ ใช้เวลาเท่าไหร่? โดยทั่วไปใช้เวลาประมาณ 19h 26m ด้วยรถไฟ, เที่ยวบิน ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับผู้ให้บริการและวิธีการเดินทาง ใช้ระยะทางรวม 1057 กม. ผ่าน 22 สถานี จนถึงสถานีปลายทางคานห์โฮ โดย 12go ได้นำเสนอผู้ให้บริการ 4 บริษัท สำหรับใช้บริการเดินทางเส้นทางHanoi - คานห์โฮ เปิดให้บริการเที่ยวแรกเวลา 06:00 และเที่ยวสุดท้ายเวลา 22:20 ตามเวลาท้องถิ่น

บริษัทผู้ให้บริการเดินทางจากHanoi - คานห์โฮ ได้แก่ Đường Sắt Việt Nam, , เวียดนาม แิอร์ไลน์, แปซิฟิค แิอร์ไลน์ มีอัตราค่าโดยสารถูกสุดในการเดินทางจากHanoi - คานห์โฮ ด้วยรถไฟ ในราคา VND 571k (US $ 25.05) โดยVietnam Railways (ใช้เวลา 1d 1h 55m) สำหรับการให้บริการและค่าโดยสารสูงสุด ในอัตรา VND 8,054k (US $ 353.69) โดยVietnam Airlines (ใช้เวลา 1h 55m) ตามตารางการเดินทาง. บางเส้นทางมีบริการของว่างและอาหารตามจุดพักระหว่างการเดินทาง (ซึ่งอาจรวมในอัตราค่าโดยสารเรียบร้อยแล้ว)

เพื่อความสะดวกสบายและความปลอดภัยในการเดินทางจากHanoi - คานห์โฮ ท่านสามารถเลือกบริการชั้นหนึ่งและแจ้งความต้องการของท่านกับผู้ให้บริการ เมื่อถึงที่หมายท่านอาจใช้บริการที่พักเพื่อใช้ในการพักผ่อนหรือท่องเที่ยวตามสถานที่ใกล้เคียง อาทิ สำหรับการจองตั๋วเดินทางจากHanoi - คานห์โฮ ตามตารางการเดินทางข้างล่างนี้ ท่านอาจพบรายการที่ไม่พร้อมให้บริการ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย