Hanoi ปลายทาง ดานัง @ รถไฟ, เที่ยวบิน 23 ก.พ. 2018

กำลังโหลดข้อมูลที่นั่ง...

จาก Hanoi ถึง ดานัง โดย รถไฟ

#SE7
Đường Sắt Việt Nam
06:00
Hanoi
22:50
Danang, ดานัง
16h 50m
คืนเงิน
#SE7
Đường Sắt Việt Nam
06:00
Hanoi
22:50
Danang, ดานัง
16h 50m
คืนเงิน
#SE7
Đường Sắt Việt Nam
06:00
Hanoi
22:50
Danang, ดานัง
16h 50m
คืนเงิน
#SE5
Đường Sắt Việt Nam
09:00
Hanoi
01:43
Danang, ดานัง
16h 43m
คืนเงิน
#SE5
Đường Sắt Việt Nam
09:00
Hanoi
01:43
Danang, ดานัง
16h 43m
คืนเงิน
#SE5
Đường Sắt Việt Nam
09:00
Hanoi
01:43
Danang, ดานัง
16h 43m
คืนเงิน
#SE9
Đường Sắt Việt Nam
14:35
Hanoi
08:04
Danang, ดานัง
17h 29m
คืนเงิน
#SE9
Đường Sắt Việt Nam
14:35
Hanoi
08:04
Danang, ดานัง
17h 29m
คืนเงิน
#SE9
Đường Sắt Việt Nam
14:35
Hanoi
08:04
Danang, ดานัง
17h 29m
คืนเงิน
#SE1
Đường Sắt Việt Nam
19:30
Hanoi
11:40
Danang, ดานัง
16h 10m
คืนเงิน
#SE1
Đường Sắt Việt Nam
19:30
Hanoi
11:40
Danang, ดานัง
16h 10m
คืนเงิน
#SE1
Đường Sắt Việt Nam
19:30
Hanoi
11:40
Danang, ดานัง
16h 10m
คืนเงิน
#SE19
Đường Sắt Việt Nam
20:10
Hanoi
12:05
Danang, ดานัง
15h 55m
คืนเงิน
#SE19
Đường Sắt Việt Nam
20:10
Hanoi
12:05
Danang, ดานัง
15h 55m
คืนเงิน
#SE19
Đường Sắt Việt Nam
20:10
Hanoi
12:05
Danang, ดานัง
15h 55m
คืนเงิน
#SE17
Đường Sắt Việt Nam
20:40
Hanoi
14:52
Danang, ดานัง
18h 12m
คืนเงิน
#SE17
Đường Sắt Việt Nam
20:40
Hanoi
14:52
Danang, ดานัง
18h 12m
คืนเงิน
#SE17
Đường Sắt Việt Nam
20:40
Hanoi
14:52
Danang, ดานัง
18h 12m
คืนเงิน
#SE3
Đường Sắt Việt Nam
22:00
Hanoi
13:15
Danang, ดานัง
15h 15m
คืนเงิน
#SE3
Đường Sắt Việt Nam
22:00
Hanoi
13:15
Danang, ดานัง
15h 15m
คืนเงิน
#SE3
Đường Sắt Việt Nam
22:00
Hanoi
13:15
Danang, ดานัง
15h 15m
คืนเงิน

จาก Noibai Airport ถึง ดานัง โดย เที่ยวบิน

#VJ501
05:35
Noibai Airport, Hanoi
06:50
Da Nang Airport
1h 15m
Instant
#VN161
เวียดนาม แิอร์ไลน์
06:00
Noibai Airport, Hanoi
07:20
Da Nang Airport
1h 20m
Instant
#BL557
แปซิฟิค แิอร์ไลน์
07:10
Noibai Airport, Hanoi
08:30
Da Nang Airport
1h 20m
Instant
#VN163
เวียดนาม แิอร์ไลน์
09:30
Noibai Airport, Hanoi
10:50
Da Nang Airport
1h 20m
Instant
#VN165
เวียดนาม แิอร์ไลน์
10:20
Noibai Airport, Hanoi
11:40
Da Nang Airport
1h 20m
Instant
#VJ509
10:30
Noibai Airport, Hanoi
11:45
Da Nang Airport
1h 15m
Instant
#VN171
เวียดนาม แิอร์ไลน์
12:00
Noibai Airport, Hanoi
13:20
Da Nang Airport
1h 20m
Instant
#VN173
เวียดนาม แิอร์ไลน์
12:30
Noibai Airport, Hanoi
13:50
Da Nang Airport
1h 20m
Instant
#VN177
เวียดนาม แิอร์ไลน์
15:00
Noibai Airport, Hanoi
16:20
Da Nang Airport
1h 20m
Instant
#VJ517
16:05
Noibai Airport, Hanoi
17:20
Da Nang Airport
1h 15m
Instant
#VN181
เวียดนาม แิอร์ไลน์
16:30
Noibai Airport, Hanoi
17:50
Da Nang Airport
1h 20m
Instant
#VJ519
18:05
Noibai Airport, Hanoi
19:20
Da Nang Airport
1h 15m
Instant
#VJ525
19:35
Noibai Airport, Hanoi
20:50
Da Nang Airport
1h 15m
Instant
#VJ523
20:00
Noibai Airport, Hanoi
21:15
Da Nang Airport
1h 15m
Instant
#VN187
เวียดนาม แิอร์ไลน์
21:00
Noibai Airport, Hanoi
22:20
Da Nang Airport
1h 20m
Instant
#VJ507
22:25
Noibai Airport, Hanoi
23:40
Da Nang Airport
1h 15m
Instant